Trump ni mhamiaji asiyependa wahamiaji.

Trump ni mhamiaji asiyependa wahamiaji.

unachanganya mambo, wazungu Christian ktk western Europe wamejlijenga USA hivyo ni kwao na ni mali yao …
 
Anajisahau kuwa Wamarekani 99.98% ni wahamiaji. Trump anafukuza wahamiaji wenzake. Dhambi hii itamtafuna yeye na Marekani yote kama taifa kama ikiachwa iote mizizi.
Kuna watoto walikuwa hawapendi wageni wafike home kwao, Kwa trump Ile tabia imekua ikazeeka, maybe, ndio alikuwa wa kishua ila si unajua Tena sometimes Kuna aibu zinatokea home halafu hutaki Wana wajue,
 
umeshahama kwenye wahamiaji mara hii ha ha
Huku nimeonja tyuu, lakini Kuna association pia na kauli zake kuwa anataka kumaliza mauaji Ukraine kwasabu wanakufa watoto wadogo wenye baba, mama, uncles, sisters and brothers bila sababu. Je, wale watoto wa Gaza hawana wazazi na ndugu wanaoumia? Yaani nataka kusema Trump ana agenda zake tofauti na uhamiaji na wahamiaji. Kuna vitu anatafuta huko Venezuela, Ukraine, Urusi, China, EU na kwingineko.
 
Huku nimeonja tyuu, lakini Kuna association pia na kauli zake kuwa anataka kumaliza mauaji Ukraine kwasabu wanakufa watoto wadogo wenye baba, mama, uncles, sisters and brothers bila sababu. Je, wale watoto wa Gaza hawana wazazi na ndugu wanaoumia? Yaani nataka kusema Trump ana agenda zake tofauti na uhamiaji na wahamiaji. Kuna vitu anatafuta huko Venezuela, Ukraine, Urusi, China, EU na kwingineko.
hayo ni mawazo yako tu
 
Back
Top Bottom