Trump aitandika Iran kwa vikwazo vipya

Trump aitandika Iran kwa vikwazo vipya

Na sisi tunawaomba watunyime misaada mpk huu udikteta uchwara uishe


Kwa kweli, Itabidi sijui tujiwekee vikwazo wenyewe!..
Huu Udikteta uchwara naona haujafikia kiwango cha kumulikwa, kama tulivyomulikwa tulivyobanwa kwenye uhuru wa habari na human rights advocates.
 
Kwa kweli, Itabidi sijui tujiwekee vikwazo wenyewe!..
Huu Udikteta uchwara naona haujafikia kiwango cha kumulikwa, kama tulivyomulikwa tulivyobanwa kwenye uhuru wa habari na human rights advocates.
Kila kitu kina hatua, kwani hata kina Mugabe walibadilika tu overnight na kua madikteta, walianza na uchwara sasa hv wameshakua madikteta kamili na ndio tunapoelekea huko
 
Kila kitu kina hatua, kwani hata kina Mugabe walibadilika tu overnight na kua madikteta, walianza na uchwara sasa hv wameshakua madikteta kamili na ndio tunapoelekea huko

Inaogopesha lakini, tatizo ni kwamba tukifika huko(God forbid) wanaoumia ni watu wa kawaida na sio hao wanaojipa ukubwa.
Wao hawata feel vikwazo ki hivyo kama watu wa kawaida.
 
Tangu miaka ya 90 nasikiaga vikwazo tu,sometimes vikwazo sio njia sahihi,North Korea na kumuwekea vikwazo vyote lakini yuko wapi sasa
Ni almost miaka 38 Iran ikiwa imewekewa vikwazo na marekani. Hakuna jipya.
 
Back
Top Bottom