Trump aiambia Israel iwamalize Hamas haraka

Trump aiambia Israel iwamalize Hamas haraka

HAMAS hajawahi kuwa tatizo,jishughulishe na kusoma zaidi kuhusu hiyo middle east utaelewa tu nani tatizo
Hamas wanaendeshwa na Dini inayo bless visasi na Mauaji, Hamasi wanaishi kwa visasi vya udini dhidi ya israeli miongo kwa miongo.


Still hamasi hawanatatizo ?!!
 
Netanyahu na Trump kwa uwezo wa Allah wanaweza wakaondoka wakawawacha Hamas pale pale Gaza.
Wewe ni kapumbavu kamoja. Waislamu ni wapumbavu sana ndio maana kuna limoja hapa tz linafungia makanisa ili kunyamazisha wakosoaji.

Sasa pale Gaza kuna watu wanakufa ila wewe umekalisha kende zako huku unakula na kujamba huku ukiwashabikia hao mataahira yenu!
.
Muhamad aliwapa uchizi mashetani nyie
 
Wewe ni kapumbavu kamoja. Waislamu ni wapumbavu sana ndio maana kuna limoja hapa tz linafungia makanisa ili kunyamazisha wakosoaji.

Sasa pale Gaza kuna watu wanakufa ila wewe umekalisha kende zako huku unakula na kujamba huku ukiwashabikia hao mataahira yenu!
.
Muhamad aliwapa uchizi mashetani nyie
Mbona matusi?

Unaweza kuchangia mada iliyoletwa bila kutukana watu?

AU ndiyo akili ya kuamini kuwa Mungu ametokea kwenye mbunye/mbususu ilipoishia hapo?
 
Wewe ni kapumbavu kamoja. Waislamu ni wapumbavu sana ndio maana kuna limoja hapa tz linafungia makanisa ili kunyamazisha wakosoaji.

Sasa pale Gaza kuna watu wanakufa ila wewe umekalisha kende zako huku unakula na kujamba huku ukiwashabikia hao mataahira yenu!
.
Muhamad aliwapa uchizi mashetani nyie
Hakika makafiri hayana akili
 
Hiyo jeuri ndio hawana. Wangekuwa na uwezo wangewamaliza kabla hata Trump hajavunja ungo.
 
Back
Top Bottom