TRL Revenue 1930's

TRL Revenue 1930's

snochet

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2011
Posts
1,491
Reaction score
1,298
1563876896773.png

Please Note--tunaongelea Pounds hapo!
 
Bilioni kama nane kwa exchange rate ya sasa hivi. Sasa cjui mwenzetu kwa sasa ata nusu ya hyo wanaweza kuikusanya kweli? Maana with time value of money hyo ilikuwa ni pesa kubwa sana kwa kipindi hicho.
 
Bilioni kama nane kwa exchange rate ya sasa hivi. Sasa cjui mwenzetu kwa sasa ata nusu ya hyo wanaweza kuikusanya kweli? Maana with time value of money hyo ilikuwa ni pesa kubwa sana kwa kipindi hicho.
Tutafika huko
 
Back
Top Bottom