Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Treni yaishiwa wese kama daladala

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by M'Jr, Mar 27, 2012.

  1. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,532
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Dah eti treni ya abiria toka Mpanda kwenda Tabora iliishiwa mafuta njiani usiku wa manane "Yaani kama daladala"
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,729
    Likes Received: 3,613
    Trophy Points: 280
    hawana kidumu wakanunue wese?
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,142
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 145
    yaani filamu za nchi hii zinashangaza, afu naibu waziri anasema apewe ripoti baada ya wiki 2?
    Mie nilidhani ataomba ndani ya siku 2 au 3.

    Afu bohari ya serikali wamechakachua wese magari yanazimika.

    Afu january ndo msemaji wa sekta hiyo au ni kule kuwa mwenyekiti wa kamati ya nishati na madini?
    Why not Ngereja kuongelea hilo?
    Wanajaribu kuficha nini.

    Yaani hapa kuna bonge la filamu, stering awe densel washngton.
     
  4. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,532
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Hizi zinaitwa tik tak danganya toto.
    Anataka ripoti ni kwann konda hakubeba kidumu
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,729
    Likes Received: 3,613
    Trophy Points: 280
    hizi sanaa zinachosha huko kweny nishati na madini na kwenye ardhi kuna tiktak za kuudhi nafsi....

    Halafu january mie aijaelewa ameongea kwa niaba ya tanesco akiwa kama nani.....uwenyekiti wa kamati una mamlaka gani ya kuongea as if yeye ndo MD wa Tanesco??????

     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,984
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hiyo inaitwa ukistaajabu ya musa...
     
  7. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,973
    Likes Received: 2,335
    Trophy Points: 280
    Tehe tehe, hii awamu ya nne ina vichekesho vingi sana
     
  8. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,273
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Hii ni aibu jamani!!!Kila siku 'wanatoa single mpya'!!
     
  9. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,653
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    leteni habari laini wakuu,hizi ishu za tz zimeshatuumiza kichwa sana.
     
  10. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,532
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Utayaona ya Firauni
     
  11. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,532
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Wana talent za hatari asee!
     
  12. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,984
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Lol... Mpaka raha jamani...nimeona kwenye habari tbc1 nkastaajabu!
     
  13. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,557
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Pole sana na usipoangalia ipo siku litachomoka tairi
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,142
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 145
    mie sijui nani kampa kiburi kikubwa hivi huyi bwana mdogo.

    Anaonekana ndo anaendesha wizara ya madini.
     
  15. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,532
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Unajua si tumezoea kila cku vituko, siku vikikosekana tutastaajabu
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Mar 28, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,729
    Likes Received: 3,613
    Trophy Points: 280
    kwa kweli, wanachojua kuwapa pande barrick tu,
     
  17. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #17
    Mar 28, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,532
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Si unajua this counctry never fail to amaze me asee, you will never know who is who
     
  18. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #18
    Mar 28, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 0
    Nilistaajabu sana....treni ati imeshiwa mafuta tena ikiwa kati kati ya msitu na ni saa nane usiku.....bwahahahahahaha only in tizoo......

    alafu yule boss wa ewura anasema mafuta yakikaribia kuisha yanakuwa na maji...anatetea sheli kuuza mafuta yenye maji.....mazafaka kabisa mijitu mingine inakera sana.....pumbaaaaaafu....kwa hiyo ni jambo la kawaida
     
Loading...