M Markyoka Member Joined Jul 18, 2015 Posts 36 Reaction score 14 Sep 15, 2015 #1 Matangazo mengi ya kazi sahv yanaandika huo wararaka no.6, 8 n.k. Mwenye huo waraka tafadhali atuwekee hapa au atupe viwango vyake hasa no.6&8.
Matangazo mengi ya kazi sahv yanaandika huo wararaka no.6, 8 n.k. Mwenye huo waraka tafadhali atuwekee hapa au atupe viwango vyake hasa no.6&8.
R Reynah762 New Member Joined Aug 25, 2016 Posts 2 Reaction score 0 Jun 7, 2020 #2 Markyoka said: Matangazo mengi ya kazi sahv yanaandika huo wararaka no.6, 8 n.k. Mwenye huo waraka tafadhali atuwekee hapa au atupe viwango vyake hasa no.6&8. Click to expand... Na Mimi pia nahitaji kujua ukipata jibu naomba unijulishe.
Markyoka said: Matangazo mengi ya kazi sahv yanaandika huo wararaka no.6, 8 n.k. Mwenye huo waraka tafadhali atuwekee hapa au atupe viwango vyake hasa no.6&8. Click to expand... Na Mimi pia nahitaji kujua ukipata jibu naomba unijulishe.