TRA wanampango gani Vijana kwakuweka vigezo vigumu kufanikisha kutuma maombi ya Ajira? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TRA wanampango gani Vijana kwakuweka vigezo vigumu kufanikisha kutuma maombi ya Ajira?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by crispaseve, Jul 17, 2017.

  1. crispaseve

    crispaseve Member

    #1
    Jul 17, 2017
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    Nimekuwa nawasaidia watu ku apply Ajira kwa njia ya tovuti ya utumishi wa umma lakini Hiki kigezo cha kutoa copy vyeti na kupeleka kwa mwanasheria a certify copies zako halafu ndiyo upload kwa njia ya tovuti ya ajira utumishi wa umma siyo kibaya. Bado najiuliza mwanafunzi aliyeoko kijijini anawezaje kufanya maombi kwa njia hii online ambayo huku mjini tuu asilimia 80 ya internet cafe network inasumbua mana sio wote wenye laptop na bado hata ukiwa na laptop stationary itakuhusu kuscan tuu. Je mwenye jukumu la kuthibitisha cheti ni mwanasheria na muhuri wake au chuo/nacte waliokupa cheti mana tumekuwa tunawaongezea gharama waombaji ikiwa hata ajira zenyewe hawana. Labda Utumishi/TRA waseme wanahitaji watu wachache ndyo wakaweka vigezo vingi mana hakuna haja ya kukataa njia ya posta ambayo tungepata waombaji wengi. Tunapenda kuwa digital lakini mazingira yetu hasa mikoani bado tuko analog aisee!
     

    Attached Files:

  2. Mwifwa

    Mwifwa JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2017
    Joined: Apr 3, 2017
    Messages: 23,536
    Likes Received: 59,466
    Trophy Points: 280
    Kwa nchi yetu bado sijaona umuhimu wa utandawazi hasa kwenye mambo kama haya ambayo yanagusa maendeleo ya Taifa
     
  3. crispaseve

    crispaseve Member

    #3
    Jul 17, 2017
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    Ni bora wangetoa option zote tuu hata wale walioko vjijini wawezeze kushiriki suala hili mana ajira ni tatizo la taifa sio mjini tuu
     
  4. natoka hapa

    natoka hapa JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2017
    Joined: Feb 28, 2014
    Messages: 6,431
    Likes Received: 7,989
    Trophy Points: 280
    Kuongezeana usumbufu na kutengeneza ulaji kwa watu wengine.
    Sasa kugonga muhuri kunasaidia nini?
    Kama mtu alifanya forgery ya cheti bado mwanasheria hana uwezo wala vyombo vya kutambua forgery.

    Hii nchi inazidi kupiga hatua kinyume nyume

    Nothing is easier than blaming others for your own problems
     
  5. Muyobhyo

    Muyobhyo JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2017
    Joined: Oct 9, 2014
    Messages: 7,520
    Likes Received: 5,369
    Trophy Points: 280
    wanadhani wote tunaishi mjini
     
  6. Joseverest

    Joseverest Verified User

    #6
    Jul 17, 2017
    Joined: Sep 25, 2013
    Messages: 38,678
    Likes Received: 45,247
    Trophy Points: 280
    Kazi kwelikweli
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...