TRA, kufungia biashara endelevu ni mbinu ya kizamani


Congo

Congo

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2008
Messages
1,384
Likes
722
Points
280
Congo

Congo

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2008
1,384 722 280
Nawaasa TRA kuwa kufungia biashara endelevu kwa kisa cha kukusanya malimbikizo yakodi ni mbinu ya kizamani. Badilikeni. Mna wahasibu wengi tu. Kama mnaidai kampuni na bado inaendelea na biashara pelekeni mhasibu wenu aisimamie ili fedha zinazoingia zitumike kulipa kodi inayodaiwa. Wakati huohuo kamouni itakuwa inaendelea na shughuli zake. Mbinu hii hutumiwa pia na mabenki yanapokuwa yanadai marejesho ya mikopo kwa makampuni ambayo hayajafilisika. Itumieni.
 
Mama_Aheshimiwe

Mama_Aheshimiwe

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2014
Messages
2,290
Likes
2,897
Points
280
Mama_Aheshimiwe

Mama_Aheshimiwe

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2014
2,290 2,897 280
Kusoma na kuelewa ni vitu tofauti pia
 
Adrian Stepp

Adrian Stepp

Verified Member
Joined
Jul 1, 2011
Messages
2,328
Likes
763
Points
280
Age
28
Adrian Stepp

Adrian Stepp

Verified Member
Joined Jul 1, 2011
2,328 763 280
Ni mbinu nzuri..changamoto zipo kwa pande mbili (Kwa haraka haraka) aidha wadaiwa wamezoea kuwapa kitu kidogo watumishi na baadhi yao hawaambiliki..lakini mbinu ya kufungia biashara hua ni suluhisho la mwisho baada ya maonyo kadhaa!
Deni ni kama usingizi..usipolala utaulipa tu!

Niliwahi shuhudia wakifungia mahali na nilikua sehemu ya wanahabari ilikua scenario mbaya sana hasa kwa wafanyakazi ambao walikua hawana taarifa na baadhi yao wakikosa hata nauli ya kurejea majumbani!
 

Forum statistics

Threads 1,250,923
Members 481,523
Posts 29,750,916