TPDC Vacancies - Apply Now!


C

Comrade ZD

Member
Joined
Jan 7, 2013
Messages
26
Likes
1
Points
0
C

Comrade ZD

Member
Joined Jan 7, 2013
26 1 0
Kuna kazi nyingi nyingi wamepost hawa watu wa Tanzania Petroleum Development Corporation (TPDC)

Jaribuni bahati zenu.

=============

GEOPHYSICIST II (Three Posts)
GEOLOGIST II (Three Posts)
PETROLEUM ENGINEER II (Two Posts)
RESEARCH OFFICER II - Five Posts (Three Posts – Chemical & Process and Two for Mechanical Engineer)
INTERNAL AUDITOR II - Eight Posts
CIVIL ENGINEER II (Two Posts)
GEOCHEMIST II (Three Posts)
MICROPALAEONTOLOGIST II (One Post)
PALYNOLOGIST II ( Two Posts)
LABORATORY TECHNICIAN II (Four Posts)
PLANNING OFFICER II (Two Posts)
FINANCE OFFICER II (One Post)
PRINCIPAL LEGAL OFFICER II (One Post)
SENIOR LEGAL OFFICER II (One Post)
LEGAL OFFICER II (One Post)
SYSTEM ANALYST II (One Post)
HUMAN RESOURCES OFFICER II (One Post)
ADMINISTRATIVE OFFICER II (One Post)
PUBLIC RELATIONS OFFICER II (One Post)
STORES OFFICER II (One Post)
ACCOUNTANT II (One Post)
CARTOGRAPHER II (Two Posts)
TECHNICIANS: MECHANICAL/CHEMICAL/WATER/ELECTRICAL/INSTRUMENTATION (10 posts)


Deadline of Applications - 27th June, 2013.
 

Attachments:

J

jacksparrow

Member
Joined
May 25, 2013
Messages
56
Likes
0
Points
13
Age
29
J

jacksparrow

Member
Joined May 25, 2013
56 0 13
nimecheki zimetulia kweli lakin vigezo navyo vimeshiba ila tukapambane..........iyo tpdc ps 5 inaonekana imetulia
 
Malyenge

Malyenge

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2012
Messages
5,979
Likes
2,289
Points
280
Age
49
Malyenge

Malyenge

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2012
5,979 2,289 280
Ahsante lakini sisi wengine umri umezidi maana wanataka vijana (watoto)
 
Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2012
Messages
7,241
Likes
8,780
Points
280
Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2012
7,241 8,780 280
nimecheki zimetulia kweli lakin vigezo navyo vimeshiba ila tukapambane..........iyo tpdc ps 5 inaonekana imetulia
vigezo vya 1st class na upper 2nd naona wameweka tu ili kudiscourage watu..kwa vyuo vya umma si wengi sana kupata hizo..lakini tujaribu tu ila daah kwenye legal officers wameua full ma experience sasa unajiuliza experience yote hiyo bado mtu hujagonga 30 kweli..?ila wanatishia tu nafikiri..all the best..
 
B

BUNUNGULI

Senior Member
Joined
Apr 4, 2013
Messages
193
Likes
5
Points
0
B

BUNUNGULI

Senior Member
Joined Apr 4, 2013
193 5 0
Jaman hayupo wa kuandika hizo post hapa tukaziona maana wengine tunatumia simu hazifungui pdf,hakuna umeme wala internet cafe,simu tunachaji kwa jenereta
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,848
Likes
3,624
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,848 3,624 280
Duh! pole...sasa kwa matatizo yote hayo utaweza kweli kuja interview Dar???

Jaman hayupo wa kuandika hizo post hapa tukaziona maana wengine tunatumia simu hazifungui pdf,hakuna umeme wala internet cafe,simu tunachaji kwa jenereta
 
B

BUNUNGULI

Senior Member
Joined
Apr 4, 2013
Messages
193
Likes
5
Points
0
B

BUNUNGULI

Senior Member
Joined Apr 4, 2013
193 5 0
Duh! pole...sasa kwa matatizo yote hayo utaweza kweli kuja interview Dar???
Interview na tatizo la umeme havina uhusiano! Hakuna umeme lakini huduma nyingine zipo,nafanya biashara ya mazao kijijini baada ya kumaliza chuo kikuu sikutaka kukaa mjini-kama ni interview usiwe na hofu mkuu...ishu ni umeme tu hapa ni tatizo tunawasha jenereta usiku saa moja mpaka sita usiku
 
L

lazima ukae

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2013
Messages
717
Likes
79
Points
45
L

lazima ukae

JF-Expert Member
Joined May 15, 2013
717 79 45
Jaman hayupo wa kuandika hizo post hapa tukaziona maana wengine tunatumia simu hazifungui pdf,hakuna umeme wala internet cafe,simu tunachaji kwa jenereta
Sio simu zote,mimi natumia simu na post zote nimeziona labda simu yako uwezo wake mdogo
 
B

BUNUNGULI

Senior Member
Joined
Apr 4, 2013
Messages
193
Likes
5
Points
0
B

BUNUNGULI

Senior Member
Joined Apr 4, 2013
193 5 0
Sio simu zote,mimi natumia simu na post zote nimeziona labda simu yako uwezo wake mdogo
nokia asha mkuu hai download pdf asha 102 nisaidieni jamani kama kuna mtu wa kuziandika hapa hizo kazi tukaziona,atleast weka list ya kazi zote hata bila kuandika qualification kwa kila kazi...just a list
 
W

Wonder

Senior Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
145
Likes
13
Points
35
Age
104
W

Wonder

Senior Member
Joined Apr 20, 2013
145 13 35
2saidien jaman kupachikwa hp wengne bado ha2jaziona
 
L

lazima ukae

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2013
Messages
717
Likes
79
Points
45
L

lazima ukae

JF-Expert Member
Joined May 15, 2013
717 79 45
Nendeni Net Cafe mtaziona kwa urahisi kuliko kuangaika na TECNO....tulioziona kwenye simu ni wachache tunaomiliki ma samsung galaxy
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,848
Likes
3,624
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,848 3,624 280
Interview na tatizo la umeme havina uhusiano! Hakuna umeme lakini huduma nyingine zipo,nafanya biashara ya mazao kijijini baada ya kumaliza chuo kikuu sikutaka kukaa mjini-kama ni interview usiwe na hofu mkuu...ishu ni umeme tu hapa ni tatizo tunawasha jenereta usiku saa moja mpaka sita usiku
Namna ulivyojieleza hapo juu nikajua labda unaishi vijiji vya ndani sana ambako hata taarifa za kuitwa kwenye usaili unaweza usizipate...fikiria kama simu haina "chaji" na ndio njia pekee ya wewe kufikiwa....
 
B

BUNUNGULI

Senior Member
Joined
Apr 4, 2013
Messages
193
Likes
5
Points
0
B

BUNUNGULI

Senior Member
Joined Apr 4, 2013
193 5 0
Namna ulivyojieleza hapo juu nikajua labda unaishi vijiji vya ndani sana ambako hata taarifa za kuitwa kwenye usaili unaweza usizipate...fikiria kama simu haina "chaji" na ndio njia pekee ya wewe kufikiwa....
simu haiwezi kuishiwa chaji mkuu..betri zipo tatu,nachaji kwa kutumia multcharger bila kuathiri upatikanaji hewani...
 

Forum statistics

Threads 1,273,260
Members 490,343
Posts 30,475,598