TP Mazembe Wacha Kabisa!!

TP Mazembe Wacha Kabisa!!

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Posts
30,154
Reaction score
13,267
attachment.php


​
 

Attachments

  • 146018_hp.jpg
    146018_hp.jpg
    9 KB · Views: 1,360
Yule bosi wao ni mjanja sana nadhani kama timu zetu za nyumbani zingekuwa na dira zingefata nyayo za Tp mazembe au Asec ya Abidjan.
 
Bwana Mwakatojofu kweli wewo " Ntojofu "!! Nimefanya utafiti huko kwenu Tukuyu na nimegundua kuwa mara kwa mara nyie ni watu wa kugombana wenyewe kwa wenyewe na hiyo inaletwa na umimi . Viongozi wenu toka enzi za marehemu Kasambala walikuwa hawapatani mpaka Kasambala akaangushwa ubunge huku akiwa Waziri pekee toka huko ,kitu ambacho watu wa kaskazini wasingefanya; wao walikaa na ELIUFOO mpaka alipokufa. Hivi sasa Mwakipesile badala ya kutumia nafasi aliyopewa/kupandikizwa kuendeleza kwao yeye ndio anakuwa kikwazo cha maendeleo ya Mkoa!! sasa mambo haya yanatokea kwa sababu wanyakyusa ni 'WATOJOFU" bwana Mwakatojofu. Hii niliyokueleza ni sample ndogo tu lakini indicative; msingekuwa na ujinga huu mgekuwa mmbali sana.

Moise Katumba ni jembe sana yule jamaa
 
Yule bosi wao ni mjanja sana nadhani kama timu zetu za nyumbani zingekuwa na dira zingefata nyayo za Tp mazembe au Asec ya Abidjan.
amekamata anga nzuri sana DRC
 
Back
Top Bottom