Toyota Raum NCZ 2004

Toyota Raum NCZ 2004

Dr wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Posts
900
Reaction score
274
hellow wandugu! naomba kufahamishwa ubora wa hii gari kwa wale waliozitumia kwa mazingira ya kibongo bongo kabla sijaiagiza, mchango/ushauri wenu ni muhimu sana.
BF179986_1.jpg
 
wakuu hamna mwenye maelezo ya hizi gari au hamjayatumia wengi wenu
 
wakuu hamna mwenye maelezo ya hizi gari au hamjayatumia wengi wenu

Wee mwenyewe hujaonyesha kujishuhulisha vya kutosha na kitu unachotaka...
Umeshindwa hata kuweka picha tu..?!

Nakushaur, weka picha na spec zake, hata kama chache tu, pamoja na Bei uliyoiona huko unakotaka kuagiza hiyo gar, watu watakupa ushaur wa kutosha, ukiwemo aina nyingine ya gar yenye kufanana na hiyo.
 
Ndg kuna huyu jamaa humu anaitwa Ramthods ebu PM huwa naona anaufahamu mkubwa wa magari. Akikushauri usiache kunitaarifu ushauri alio utoa (Hasa Raum New Model).
 
Wee mwenyewe hujaonyesha kujishuhulisha vya kutosha na kitu unachotaka...
Umeshindwa hata kuweka picha tu..?!

Nakushaur, weka picha na spec zake, hata kama chache tu, pamoja na Bei uliyoiona huko unakotaka kuagiza hiyo gar, watu watakupa ushaur wa kutosha, ukiwemo aina nyingine ya gar yenye kufanana na hiyo.
BF179986_1.jpg

kitu hicho mkuu
 
Back
Top Bottom