Achana na hizo dhana,, kama una shida ya kazi basi kapambane utapataBila konekisheni utasubili sana
Mwez wa 6 na wa 7 kazi ilijazana na hakutooa hongera,yeyoteMbona kipindi zimejaa hukuja Kusema humu na kuwapa hongera kwa kutangaza kazi nyingi... Acha kuwachonganisha Utumishi na Wasomi.. kwanza hao wanapelekewa Oda tu, kazi zinatoka kwenye Taasisi Husika za Serikali
Mbona matangazo yapoYani leo katika pitapita zangu mtandaoni na ujobless wang nikasema ngoja nichungulie huku utumishi aisee hakuna tangazo la kazi hata moja aisee vijana tujiajili tu au tucheki private sector huku ni majonzi.
View attachment 2460066