rosemarie JF-Expert Member Joined Mar 22, 2011 Posts 6,887 Reaction score 3,445 Jan 24, 2012 #1 mkuu Buchanan aksante manake nilijua Id yangu kwisney'''kazi inaendelea kama kawaida
Buchanan JF-Expert Member Joined May 19, 2009 Posts 13,192 Reaction score 1,982 Jan 24, 2012 #2 topthinker said: mkuu Buchanan aksante manake nilijua Id yangu kwisney'''kazi inaendelea kama kawaida Click to expand... Ok, Mkuu, unaonekana ulikuwa banned tarehe 12/06/2011 kulingana na maelezo haya HAPA. Kwa hiyo jirekebishe usije ukaingia "majaribuni!"
topthinker said: mkuu Buchanan aksante manake nilijua Id yangu kwisney'''kazi inaendelea kama kawaida Click to expand... Ok, Mkuu, unaonekana ulikuwa banned tarehe 12/06/2011 kulingana na maelezo haya HAPA. Kwa hiyo jirekebishe usije ukaingia "majaribuni!"
rosemarie JF-Expert Member Joined Mar 22, 2011 Posts 6,887 Reaction score 3,445 Jan 24, 2012 Thread starter #3 Buchanan said: Ok, Mkuu, unaonekana ulikuwa banned tarehe 12/06/2011 kulingana na maelezo haya HAPA. Kwa hiyo jirekebishe usije ukaingia "majaribuni!" Click to expand... Umesomeka mkuu!
Buchanan said: Ok, Mkuu, unaonekana ulikuwa banned tarehe 12/06/2011 kulingana na maelezo haya HAPA. Kwa hiyo jirekebishe usije ukaingia "majaribuni!" Click to expand... Umesomeka mkuu!
Mphamvu JF-Expert Member Joined Jan 28, 2011 Posts 10,702 Reaction score 3,351 Jan 25, 2012 #4 Karibu mdogo wangu Ila uache kashfa kwa viongozi wako wa nchi... Wale ni machaguo ya Mungu ati? topthinker said: Umesomeka mkuu! Click to expand...
Karibu mdogo wangu Ila uache kashfa kwa viongozi wako wa nchi... Wale ni machaguo ya Mungu ati? topthinker said: Umesomeka mkuu! Click to expand...
Erickb52 JF-Expert Member Joined Oct 31, 2010 Posts 18,559 Reaction score 11,496 Jan 25, 2012 #5 tumekupata.....