levocatus mathius
Member
- Jul 25, 2014
- 52
- 3
mambo zenu wana Dada na wanawake wote kwa ujumla hapa ni mie nauza NGUO GRED 1 ZA MTUMBA
KAMA VILE
1:top brauz katalogy
2:skin za kisasa
3:shifon topbrauz
4: sket ndefu
charanga za rangi tofauti
sket za jinzi
5:Bajaji/swaga za ukubwa tofaut
6:brauz top za wadada wanene
7:suluali za kike
mm ni Chinga natembea mtaa kwa mtaaa nipo napatikana maeneo ya Ubungo na sambaxa Nguo kwa oda ukiniagiza lakin mawasiliano ni 0766627147 hii ni kwa wanawake tuuu
KAMA VILE
1:top brauz katalogy
2:skin za kisasa
3:shifon topbrauz
4: sket ndefu
charanga za rangi tofauti
sket za jinzi
5:Bajaji/swaga za ukubwa tofaut
6:brauz top za wadada wanene
7:suluali za kike
mm ni Chinga natembea mtaa kwa mtaaa nipo napatikana maeneo ya Ubungo na sambaxa Nguo kwa oda ukiniagiza lakin mawasiliano ni 0766627147 hii ni kwa wanawake tuuu