Top beauty girl in mum jf!


Faru dume

Faru dume

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2012
Messages
447
Likes
43
Points
45
Faru dume

Faru dume

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2012
447 43 45
Mambo vipi?Wanajamvi eeh!Hv msichana ama binti mzuri kupita wote humu Jukwaani ninan?
Tupia jina lake na uzur wake!
Kwangu mimi ni Heaven on Earth uzuri wake:-anaongoza kwa kukomenti post zangu na wewe je?
 
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2011
Messages
28,271
Likes
4,126
Points
280
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2011
28,271 4,126 280
Unazungumzia avatar fake au?

Hivi huyo uliemtaja hapo unamjua kweli wewe?
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
20,951
Likes
10,252
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
20,951 10,252 280
Two things mixed up,dada mzuri na dada anayeongoza ku comment which is which?for clarification purpose
 
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2011
Messages
28,271
Likes
4,126
Points
280
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2011
28,271 4,126 280
angalia line yangu ya pili mwisho.
Still fake

Hivi hujui kuwa maisha ya MMU ni ya kuigiza?
Unataka tutoe maamuzi kwa muktadha wa maigizo?

Halafu unasemaje uzuri bila kusema ni uzuri gani?
Na kama ni uzuri huo unaodai kusema hapo mbina umetaja wasichana tu

Wanawake je?
Wanaume je?

Halafu unajuaje kuwa fulani ni mwanamke au msichana?
 
Rutunga M

Rutunga M

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2009
Messages
1,643
Likes
346
Points
180
Rutunga M

Rutunga M

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2009
1,643 346 180
Mambo vipi?Wanajamvi eeh!Hv msichana ama binti mzuri kupita wote humu Jukwaani ninan?
Tupia jina lake na uzur wake!
Kwangu mimi ni Heaven on Earth uzuri wake:-anaongoza kwa kukomenti post zangu na wewe je?

kama kigezo ni sura basi umeliwa,maana wengine sura za kike kumbe midume tu.
 
Faru dume

Faru dume

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2012
Messages
447
Likes
43
Points
45
Faru dume

Faru dume

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2012
447 43 45
Nipe tofauti kati ya kujua na kufahamu

Yap namjua una kingine?
1.kujua-maana fupi ni kumjua mtu kiundani.
2.Kufahamu-kumfahamu mtu si kiundani either unamfahamu kwa jina tu au kwa kumuona tu mtaani pasipo kumjua kiundani.
Mimi ninavyoelewa BROS
 
B

Broken soul

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2013
Messages
463
Likes
6
Points
0
B

Broken soul

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2013
463 6 0
Still fake

Hivi hujui kuwa maisha ya MMU ni ya kuigiza?
Unataka tutoe maamuzi kwa muktadha wa maigizo?

Halafu unasemaje uzuri bila kusema ni uzuri gani?
Na kama ni uzuri huo unaodai kusema hapo mbina umetaja wasichana tu

Wanawake je?
Wanaume je?

Halafu unajuaje kuwa fulani ni mwanamke au msichana?


Waswahili na kiswahili chao!
 
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
11,664
Likes
5,567
Points
280
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
11,664 5,567 280
Beauty is in the eye of the beholder,you dont know King Kong wife,she no idiot...
 
Davion Delmonte Jr.

Davion Delmonte Jr.

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2013
Messages
2,163
Likes
1,028
Points
280
Davion Delmonte Jr.

Davion Delmonte Jr.

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2013
2,163 1,028 280
Napita mimi, maana nikiongeaga mimi nachafua JF nzima... bora nipite tu
 
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
6,863
Likes
182
Points
160
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
6,863 182 160
Still fake

Hivi hujui kuwa maisha ya MMU ni ya kuigiza?
Unataka tutoe maamuzi kwa muktadha wa maigizo?

Halafu unasemaje uzuri bila kusema ni uzuri gani?
Na kama ni uzuri huo unaodai kusema hapo mbina umetaja wasichana tu

Wanawake je?
Wanaume je?

Halafu unajuaje kuwa fulani ni mwanamke au msichana?
JF kuna manabii sikuhizi mkuu,
 
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2011
Messages
28,271
Likes
4,126
Points
280
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2011
28,271 4,126 280
1.kujua-maana fupi ni kumjua mtu kiundani.
2.Kufahamu-kumfahamu mtu si kiundani either unamfahamu kwa jina tu au kwa kumuona tu mtaani pasipo kumjua kiundani.
Unaona kuna tofauti gani kati ya hizo lugha mbili?
Halafu unajua nilikuwa nakuuliza nini?
Mimi ninavyoelewa BROS
Huelewi chochote
Nakushauri uifunge hii mada yako!
 

Forum statistics

Threads 1,261,741
Members 485,312
Posts 30,102,499