Top 20 ya wasichana wazuri afrika.


LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
6,074
Likes
4,040
Points
280
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
6,074 4,040 280
1. Jackie Appiah................Ghanaian Actress.





2. Yvone Nelson............Ghanaian Actress.





3. OMOTOLA JELADE a.k.a OMOSEX..............NOLLYWOOD ACTRESS.




4. genevive Nnaji...Nollywood Actress.





5. Jokate Mwegelo, Tanzanian Model & Entrepreneur.






6. Nancy Sumari.................Former Miss Tanzania/Miss World Finalist turned model & Entrepreneur.



7. Nadia Buhari...........A Ghanaian Actress.





8. Jullieth Ibrahim................Ghanaian Actress.






9. FLAVIANA MATATA..................Tanzanian International Supr Model.






1o. Jacqueline Ntuyabiliwe............Miss Tanzania 2000.






11. Leila Lopez..................Miss Universe Angola.





12. Lee ann Liebenberg.........................South Africa.







13. Mai Kassab .....................Egypt.





14. Nasra Ali................Kenyan Journalist.




15. Miss Guinea Conakry 2010.


Nisiwe mchoyo, nafasi ya 16-20 nawaachia wana jamvi wengine watiririke.

MY TAKE : WANAWAKE WAZURI WA KIAFRIKA NI WAZURI KULIKO WANAWAKE WA RACE YOYOTE ILE DUNIANI....
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,936
Likes
73
Points
145
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,936 73 145
Acording to LIKUD international celebrity news
 
Last edited by a moderator:
R

royna

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
480
Likes
5
Points
35
R

royna

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
480 5 35
au unamaanisha maarufu?kuna wazuri wengi hawaoonwa na huyo reporter.
 
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
6,074
Likes
4,040
Points
280
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
6,074 4,040 280
Acording to LIKUD international celebrity news
Hao ni wanao julikana, wapo wasio julikana ambao pengine waweza kuwa wazuri kuliko hao, but siwezi kuweka picha zao hapa mtandaoni kwa sababu za kiethics. Unaweza kuweka maoni yako pia.
 
Kamanda Kazi

Kamanda Kazi

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2012
Messages
2,618
Likes
82
Points
145
Kamanda Kazi

Kamanda Kazi

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2012
2,618 82 145
mmh ni wazuri na warembo lakini kaburi halichagui wabaya na kuwaacha wazuri!!! walikuwepo akina Cleopatra lakini ibaki historia! Huko Ukerewe alikuwepo binti mrembo isivyo kawaida, aliitwa Dorica...aliuawa kinyama wakati akiwa Chuo cha ualimu Murutunguru...ikabaki historia na walio hai wakatunga wimbo kusifia uzuri wake!
 
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
6,074
Likes
4,040
Points
280
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
6,074 4,040 280
au unamaanisha maarufu?kuna wazuri wengi hawaoonwa na huyo reporter.
HAYO NI MAONI YANGU BINAFSI, BASED ON MY PERSONAL RESEARCH ....Hao ni wanao julikana, wapo wasio julikana ambao pengine waweza kuwa wazuri kuliko hao, but siwezi kuweka picha zao hapa mtandaoni kwa sababu za kiethics. Unaweza kuweka maoni yako pia.
 
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
6,074
Likes
4,040
Points
280
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
6,074 4,040 280
mmh ni wazuri na warembo lakini kaburi halichagui wabaya na kuwaacha wazuri!!! walikuwepo akina Cleopatra lakini ibaki historia! Huko Ukerewe alikuwepo binti mrembo isivyo kawaida, aliitwa Dorica...aliuawa kinyama wakati akiwa Chuo cha ualimu Murutunguru...ikabaki historia na walio hai wakatunga wimbo kusifia uzuri wake!
R.I.P unaweza kutupa kisa chake kwa undani? kwanini aliuwawa? mapenzi ama ? tudadavulie kaka.
 
Passion Lady

Passion Lady

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2012
Messages
8,702
Likes
467
Points
180
Passion Lady

Passion Lady

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2012
8,702 467 180

kweli ni warembo


 
Kamanda Kazi

Kamanda Kazi

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2012
Messages
2,618
Likes
82
Points
145
Kamanda Kazi

Kamanda Kazi

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2012
2,618 82 145
R.I.P unaweza kutupa kisa chake kwa undani? kwanini aliuwawa? mapenzi ama ? tudadavulie kaka.
Dorica aliumbika kwa sura na uzuri. Wanaume walimtamani na kumtaka kimapenzi. Dorica aliwachanganya wanaume...akatongozwa na bahati mbaya akashindwa kuwa na msimamo wa kuwa na mpenzi mmoja! Wanaume wakatambuana kuwa wanashea kinu kimoja, ndipo wakapanga mipango ya mauaji! Mmoja wao alikwenda Chuo akamtoa out kumbe kulikuwa kuna njemba zimebana mahali. Alicharangwa mapanga na kutenganishwa viungo kama ng'ombe. kila kiungo kilichokatwa kilitupwa mbali na kingine! Kwa ufupi hiyo ndo story. Ukiwapata watu wa huko walioenda umri watakwambia habari hiyo maana ni miaka mingi sana imepita!
 
Kitoabu

Kitoabu

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
5,763
Likes
191
Points
160
Kitoabu

Kitoabu

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
5,763 191 160
1. Jackie Appiah................Ghanaian Actress.





2. Yvone Nelson............Ghanaian Actress.





3. OMOTOLA JELADE a.k.a OMOSEX..............NOLLYWOOD ACTRESS.




4. genevive Nnaji...Nollywood Actress.





5. Jokate Mwegelo, Tanzanian Model & Entrepreneur.






6. Nancy Sumari.................Former Miss Tanzania/Miss World Finalist turned model & Entrepreneur.



7. Nadia Buhari...........A Ghanaian Actress.





8. Jullieth Ibrahim................Ghanaian Actress.






9. FLAVIANA MATATA..................Tanzanian International Supr Model.






1o. Jacqueline Ntuyabiliwe............Miss Tanzania 2010.






11. Leila Lopez..................Miss Universe Angola.





12. Lee ann Liebenberg.........................South Africa.







13. Mai Kassab .....................Egypt.





14. Nasra Ali................Kenyan Journalist.




15. Miss Guinea Conakry 2010.


Nisiwe mchoyo, nafasi ya 16-20 nawaachia wana jamvi wengine watiririke.

MY TAKE : WANAWAKE WAZURI WA KIAFRIKA NI WAZURI KULIKO WANAWAKE WA RACE YOYOTE ILE DUNIANI....
Duh! Namba 6 na 14 balaa! Kumbe Africa tuna hazina namnahii?
 
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
6,074
Likes
4,040
Points
280
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
6,074 4,040 280
Dorica aliumbika kwa sura na uzuri. Wanaume walimtamani na kumtaka kimapenzi. Dorica aliwachanganya wanaume...akatongozwa na bahati mbaya akashindwa kuwa na msimamo wa kuwa na mpenzi mmoja! Wanaume wakatambuana kuwa wanashea kinu kimoja, ndipo wakapanga mipango ya mauaji! Mmoja wao alikwenda Chuo akamtoa out kumbe kulikuwa kuna njemba zimebana mahali. Alicharangwa mapanga na kutenganishwa viungo kama ng'ombe. kila kiungo kilichokatwa kilitupwa mbali na kingine! Kwa ufupi hiyo ndo story. Ukiwapata watu wa huko walioenda umri watakwambia habari hiyo maana ni miaka mingi sana imepita!
Da inasikitisha sana
 
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,944
Likes
950
Points
280
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,944 950 280
Wengi wao mix blood au siyo?
 
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,427
Likes
1,010
Points
280
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,427 1,010 280
wema sepetu jeee?
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Likes
87
Points
145
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 87 145
Nikiiona hiyo list yani napata huzuni .....Africa nzima wazuri ni hao tu....jamani tusidanganyane na wala sio kwamba naona donge, neither Jokate nor Flaviana is beautiful
 
D

Dopas

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2010
Messages
1,151
Likes
18
Points
135
D

Dopas

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2010
1,151 18 135
Kidoti na Matata ni wazuri tuache utani.
Naona hata tabia zao pia.
Ingawa kidoti alichafuliwa kidogo na dymond, lakini alichukulia yote kwa busara kubwa....
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
9,110
Likes
1,038
Points
280
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
9,110 1,038 280
Haki ya Mungu huyo #14 Nasra Ally hata atake mahari Ng'ombe 500 nitampa\
 
chopeko

chopeko

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
1,483
Likes
445
Points
180
chopeko

chopeko

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
1,483 445 180
mh no 15 kama nina mashaka hivi ila
16. nampendekeza Mwanaisha!!!
 

Forum statistics

Threads 1,274,151
Members 490,601
Posts 30,502,798