Tollfy Wakala

Tollfy Wakala

Tollofy

New Member
Joined
Jun 15, 2019
Posts
2
Reaction score
0
Habari,

Kuwa wakala wa tollofy application na upate asilimia 40 ya malipo chini ya kampuni ya Tollofy Technology Company Ltd.

Tuma maombi yako kwa Whatsapp kwa kuandika jina lako kwenda namba 0713-691967

1129214


Ahsante.
 
Samahi mkuu.

Ila ingalikua vema iwapo ungeeleza hiyo kitu ndio kitu gani ili basi hata kushawishi hao mawakala.

Mana wengi hatujui hiyo kitu ndio nini. Tafadhali maelezo kidogo
 
Habari,

Kuwa wakala wa tollofy application na upate asilimia 40 ya malipo chini ya kampuni ya Tollofy Technology Company Ltd.

Tuma maombi yako kwa Whatsapp kwa kuandika jina lako kwenda namba 0713-691967

View attachment 1129214

Ahsante.
Kama ww ndio marketing manager wa hiyo kampuni basi wanakazi kubwa
 
Samahi mkuu.

Ila ingalikua vema iwapo ungeeleza hiyo kitu ndio kitu gani ili basi hata kushawishi hao mawakala.

Mana wengi hatujui hiyo kitu ndio nini. Tafadhali maelezo kidogo


Tollofy ni accounting package inayo msaidia mfanyabiashara kuendesha biashara yake kwa njia rahisi zaidi.

Kwa kutunza kumbukumbu za biashara ikiwemo mauzo, matumizi, manunuzi, stock na mengine mengi.

Inamrahisishia kufanya mahesabu kwa kumtumia report ya kila siku, wiki na hata mwezi ikiwa tayari imebangiliwa.

Best features
- simplicity and portability- unahitaji account moja kuendesha biashara zako zaidi y moja
Kutoka katika app yako

- security- backup inafanyika automatically, huhitaji ku login kila mara na data zinakuwa secured

- barcode n Qr code- unaweza kuuza kwa barcode

- notifications and reports- hukutumia mchanganuo wa mauzo kwa email

- employees mangnt- unaweza kutrack activities zote wanazofanya wafanyakaz Wako

Kwa mawasiliano zaidi
Account ya instagram, Facebook na Twitter: #tollofy
Website: www.tollofy.com
 
Sawa mkuu. Asante kwa maelezo.
Tollofy ni accounting package inayo msaidia mfanyabiashara kuendesha biashara yake kwa njia rahisi zaidi.

Kwa kutunza kumbukumbu za biashara ikiwemo mauzo, matumizi, manunuzi, stock na mengine mengi.

Inamrahisishia kufanya mahesabu kwa kumtumia report ya kila siku, wiki na hata mwezi ikiwa tayari imebangiliwa.

Best features
- simplicity and portability- unahitaji account moja kuendesha biashara zako zaidi y moja
Kutoka katika app yako

- security- backup inafanyika automatically, huhitaji ku login kila mara na data zinakuwa secured

- barcode n Qr code- unaweza kuuza kwa barcode

- notifications and reports- hukutumia mchanganuo wa mauzo kwa email

- employees mangnt- unaweza kutrack activities zote wanazofanya wafanyakaz Wako

Kwa mawasiliano zaidi
Account ya instagram, Facebook na Twitter: #tollofy
Website: www.tollofy.com
 
Back
Top Bottom