Haya kaka sio ugomvi.Jitahidi kuwa mwelewa... Nyuzi zangu binafsi huwa siandiki TOKA MTANDAONI ndugu yangu.... Hebu soma heading kwanza
Asante... Hiyo nimetoa mtandaoni sio yangu kungekuwa na jina ningeweka kama kwenye hii ya ardhiHaya kaka sio ugomvi.
Poa Mshana Jr sio kesi kabisa ndugu yanguAsante... Hiyo nimetoa mtandaoni sio yangu kungekuwa na jina ningeweka kama kwenye ile ya ardhi
[emoji120][emoji120][emoji120]Credit to falcon mombasa
Asante kwa kuwa mkweli.Asante... Hiyo nimetoa mtandaoni sio yangu kungekuwa na jina ningeweka kama kwenye hii ya ardhi
![]()
Toka mtandaoni: Ununuzi wa Ardhi(uchambuzi yakinifu)
MNUNUZI WA NYUMBA/KIWANJA JIHADHARI SERIKALI ZA MITAA HAWARUHUSIWI KUSIMAMIA MIKATABA KISHERIA. Wiki iliyopita niliandika kuhusu Asilimia kumi ambayo serikali za mitaa huwa wanaidai hasa maeneo ya mijini baada ya wahusika kuwa wameuziana nyumba au kiwanja. Nikasema wazi kabisa bila kungata meno...www.jamiiforums.com
Naam mkuuCredit to falcon mombasa