Tofauti ya CCM na CHADEMA katika mitandao ya kijamii


swagazetu

swagazetu

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
3,985
Likes
336
Points
180
swagazetu

swagazetu

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
3,985 336 180
Ni muda sasa toka nianze kufuatilia habari ktk mitandao ya kijamii hasa jf na fb.

Nimefuatilia wachangiaji ktk jukwaa ka siasa na habari na hoja mchanganyiko nikagundua machache haya yanayotofautisha wenye mitazamo ya vyama hivi viwili:

Kwanza nimegundua kuwa wengi waleta hoja ni wale wa mlengo wa chadema na wale wa mlengo wa ccm wamejipanga kupangua hoja tu hawaleti hoja labda kuwe na tukio ka kisiasa.

Pili wanaojipambanua kuwa upande wa ccm wanatumia lugha kali kuliko hoja zaidi.

Wanaccm wenzangu tulete mada za kuimalisha chama siyo kusubiri kupangua hoja za wenzetu kwani hatuna mada?
 
L

Lusam

Senior Member
Joined
Apr 4, 2013
Messages
195
Likes
9
Points
0
L

Lusam

Senior Member
Joined Apr 4, 2013
195 9 0
Tofauti nyengine ni kwamba wachangiaji wa CCM wanalipwa kwa kila hoja wanayopinga lakini wa CDM hawalipwi.
 
swagazetu

swagazetu

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
3,985
Likes
336
Points
180
swagazetu

swagazetu

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
3,985 336 180
Tofauti nyengine ni kwamba wachangiaji wa CCM wanalipwa kwa kila hoja wanayopinga lakini wa CDM hawalipwi.


nashukuru,nimekupata.
 
W

wauwau

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
705
Likes
0
Points
33
W

wauwau

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
705 0 33
Bavicha hoja za ccm zina vikao, si saccos ya mtu kama cdm
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,809
Likes
32,088
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,809 32,088 280
ni muda sasa toka nianze kufuatilia habari ktk mitandao ya kijamii hasa jf na fb.
nimefuatilia wachangiaji ktk jukwaa ka siasa na habari na hoja mchanganyiko nikagundua machache haya yanayotofautisha wenye mitazamo ya vyama hivi viwili:
kwanza nimegundua kuwa wengi waleta hoja ni wale wa mlengo wa chadema na wale wa mlengo wa ccm wamejipanga kupangua hoja tu hawaleti hoja labda kuwe na tukio ka kisiasa.
pili wanaojipambanua kuwa upande wa ccm wanatumia lugha kali kuliko hoja zaidi.
wanaccm wenzangu tulete mada za kuimalisha chama siyo kusubiri kupangua hoja za wenzetu kwani hatuna mada?
Jiandae maana watakushukia kama vipanga na kukukana kuwa wewe si mwenzao na kukupa majina yote mabaya. Hawautaki ukweli ndio hulka yao.
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,989
Likes
2,011
Points
280
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,989 2,011 280
Tofauti nyengine ni kwamba wachangiaji wa CCM wanalipwa kwa kila hoja wanayopinga lakini wa CDM hawalipwi.
Tofauti nyingine ni kwamba wanaCCM ni wakishua!, hawana njaa kama watoto wa mbwa wengine wa upinzani kama TLP, CUF, NCCR, chadema e.t.c
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
13,709
Likes
4,136
Points
280
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
13,709 4,136 280
Tofauti nyingine ni kwamba wanaCCM ni wakishua!, hawana njaa kama watoto wa mbwa wengine wa upinzani kama TLP, CUF, NCCR, chadema e.t.c
Kumbe we ni Rizi moja?
 
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2011
Messages
14,920
Likes
2,916
Points
280
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2011
14,920 2,916 280
Gongo fc vs sembe (lumumba) fc. Hakuna mwenye unafuu hapo. Chadema ni busha,ccm ni ngiri.
 
S

Shim

New Member
Joined
Dec 15, 2013
Messages
4
Likes
0
Points
0
Age
28
S

Shim

New Member
Joined Dec 15, 2013
4 0 0
Tofauti nyingine ni kwamba wanaCCM ni wakishua!, hawana njaa kama watoto wa mbwa wengine wa upinzani kama TLP, CUF, NCCR, chadema e.t.c
watoto wa kishua???? wanaotokana na kuiba na kukusanya mali za mbwa wengine,na kujitoa jina mbwa na kujiita wakishua!!!...
 
Uledi

Uledi

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
480
Likes
37
Points
45
Uledi

Uledi

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
480 37 45
Tofauti nyingine ni kwamba wanaCCM ni wakishua!, hawana njaa kama watoto wa mbwa wengine wa upinzani kama TLP, CUF, NCCR, chadema e.t.c

Sidhani kama unawakilisha CCM na kama unafanya hivyo ubongo wako utakuwa na fungus. Wana CCM hawana tabia ya kuita wengine mbwa. Hii ni tabia ya watoto na wajukuu wa wana ccm ambao hawajui chama hiki kimetoka wapi.

Badala ya kuja kuongea upuuzi wako hapa wakati mwingine ni vizuri ukatembea kitogo kupunguza kitambo kinachoelekea kukuzidi umri.
 
J

jerry voice

Member
Joined
Dec 16, 2013
Messages
10
Likes
0
Points
0
J

jerry voice

Member
Joined Dec 16, 2013
10 0 0
Nihaibu kubwa kwa kijana kuendelea kukumbatia ccm kwan miaka 52 yote ya uhuru tanzania ni miongoni mwa nchi maskini duniani huku tukijaaliwa rasilimali za kutosha mtanzania fungua macho tuikomboe nchi yetu kwenye lindi la umaskini!chadema ndicho chama pekee kimeonyesha kupambana na upatikanaji wa maendeleo ya nchi hii!!
 
swagazetu

swagazetu

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
3,985
Likes
336
Points
180
swagazetu

swagazetu

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
3,985 336 180
wanaccm wenzangu mbona tunaendeleza matusi badala ya hoja,nimesema chama chetu pamoja na kukiita magamba bado tunauwezo wa kutoa hoja.tuache matusi.
 

Forum statistics

Threads 1,251,864
Members 481,917
Posts 29,788,228