Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tofali za kuchoma

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Chuck j, Oct 26, 2011.

  1. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,190
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Maeneo ya kisarawe mpaka kimara nawezapa tofali za kuchoma kwa localmaker kwa bei rahisi? Ninataka kuanza kujenga japo 2 room,nimechoka kulipa kodi,nisaidieni
     
  2. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    wataalam wa maeneo hayo wanakuja ..wewe subiri.usisahau kuweka chumba cha wakwe pia..
     
  3. h

    hayaka JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kaza buti mkuu, hata mie nimetumia tofali hizohizo na nyumba iko bomba ile mbaya, cha muhimu kama kweli umedhamiria kujenga inabidi ufunge mkanda, lakini usikate tamaa kila kitu kinawezekana, kwako ni kwako hata kama ni porini, temana na hizo nyumba za shikamoo!
     
Loading...