Toa maoni yako juu ya picha hii | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Toa maoni yako juu ya picha hii

Discussion in 'Jamii Photos' started by PingPong, May 17, 2010.

  1. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2010
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Hii inakuaje....
     

    Attached Files:

  2. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2010
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,904
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Kinacko kosekana hapa ni picha ya choo unachokitumie wewe.Sijui kama kina tofauti kubwa sana!
     
  3. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,600
    Likes Received: 785
    Trophy Points: 280
    Afadhali choo hiki kuliko vile vya majengo ya clubs za Simba na Yanga! Yaani kile cha simba walionyesha juzi wakati mwenyekiti wao mpya akilikagua jengo nilipata kuugua tumbo na kushindwa kula!!! Sikuweza kuamini kuwa ni choo au shimo la taka!!! Kweli ustaarabu Tanzania ni mgumu sana!!!
     
  4. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #4
    May 17, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 7,448
    Likes Received: 1,752
    Trophy Points: 280
    Matokeo ya mitihani ya darasa la saba yataendelea kuwa mabaya siku hata siku. Pia vyoo hivyo vitakuwa vichafu sana kiasi kwamba hawaingii ndani! Haya ndio matunda ya term ya kwanza ya JK!
     
  5. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #5
    May 17, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 21,581
    Likes Received: 15,962
    Trophy Points: 280
    Ndivyo CCM ilipoifikisha nchi. Maana kama choo cha shule kiko hivyo madarasa jee?
     
  6. K

    Katabazi JF-Expert Member

    #6
    May 17, 2010
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kila binadamu ana maoni-PingPong hayo hayakutoshi?
     
  7. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #7
    May 17, 2010
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Upo sahihi mkuu, sasa ni nani anatakiwa kubeba lawama kwa kutokana na hali hiyo? serikali au wazazi?
     
  8. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #8
    May 17, 2010
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    hela ya shangingi moja yaweza kujanga vyoo bora hata ishirini katika shule hizo. watz tuamke kwa hili...
     
Loading...