Toa Maoni Yako Baada ya Hili Tukio

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
8,662
Points
2,000

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
8,662 2,000
Kwanini hutumii mfumo ulio rahisi kwa sote kuaccess picha zako?
Hiyi picha ipo ktk *.gif ambapo hufanya picha kuwa na animation na iwapo utabadili mfumo wake basi picha haitacheza tena, nakushauri kutumia computer ili uweze ku-enjoy maana baadhi ya simu hazi-suport

Sent from my GT-S5570 using Tapatalk 2
 

Forum statistics

Threads 1,389,515
Members 527,939
Posts 34,027,047
Top