TUPACified
JF-Expert Member
- Feb 27, 2015
- 1,367
- 604
It's all good my Sister. Didn't know you had expectations.Dont get it twisted! I NEVER SAID YOU SHOULD CHANGE ANYTHING! Just that not quite what i expected. YOU CAN STICK TOUR GUNS ALL RIGHT AFTERALL ITS A FREE COUNTRY!:lol:
Pole sana my dia!!Kila siku tu ni sie mnataka tumeet expectation zenu. Hii kasumba ya wanawake kudhania wanatakiwa kufanyiwa vitu fulani inawaua wanaume wengi sana before 50years. Sasa nataka kuwaambia hivi: Mnaturundikia stress nyingi sana na mwisho wake mnajitengenezea ujane wenyewe bila kujua.
Ndioooo! Naona hapo Avatar sgungi kubwaaa. Tena umefubga kiajemi kabisaaa. Namna gani unakubaliana na hoja kama hizi? Kwa upende wa pili NCHI HURU HIIII!
we mwanamke ni shida kwa kweli..and am sure u r very smart upstairs sema sumtymz unapenda kuwajaza watu ujinga humu ndani..na watu wengine wanaingia mazima..lemme ask u sumthing..why did u go to school??(naamini level yako ya education ni kubwa)Hahahahaaaaaaaa! Na mngekuwa very SMART sababu kwnu FAILURE WOULD NOT HAVE BEEN AN OPTION. Mnge strive kufikia FULL POTENTIAL!
Hali halisi kwa WASIOAMINI????????? Mungu ashasema yake kitambooo, karne hizoo. HAYA YENU NDO MAANA MASUMBUKO HAYAWAISHI. Unalifugaaa jitu weeee, linaenda kuoa mtu mwingine unaanza ooh God is not fair! Alikutumaa umfuge mtu? Si ujing.a wako?????????? kASEMA OMBA UTAKACHOOOOO! Unaacha kuomba mtu wa maana unaishia kulaumu.
I am a believer lara 1 and I did not challenge god.God comes first of all things.Dont try to change the truth and blame it on God.God is there for all but you cant sit around expect for a miracle while you do nothing to make an effort yourself.By the way that wasn´t the perspective of the thread!THE HOLLY BOOKS ARE THE ONLY TRUE WAY OF LIFE!!!!!!!! Aint nothing adventitious about them. THEY JUST SATE THE WORD OF GOD, THE ONLY WORD OF LIFE.
So now YOU AGREE I AM SUPPOSED TO BE PROVIDED! It is a good start! Atleast you aint challenging God himself.
Why should he be a Kapuku IF HE BELIEVES IN OUR ONLY TRUE GOD? He is not God of poverty, God of failure, God of despair. HE IS THE GOD OF ABRAHAM, GOD ELIJAH, GOD OF ISACK, GOD OF EZEKIEL. DO YOU SEE AN FAILURE NAME IN THE MIDDLE? Even dry bones raised again. Didnt they? IF GO SAID THEY SHOULD LABOUR FOR FOOD HE KNOWS HE WILL GIVE THEM FOOD ONLY IF THEY IS NOT LAZY AND LABOR FOR IT? THOUGH SHOULD HAVE FAITH IN GOD, OUR TRUE GOD AND HE WILL SURELY MAKE THEM RICH!
It is not anyones hard work only GODS MERCY thee is read made.
WE CAN GET ANYTHING IN LIFE, ALL WE HAVE TO DO IS ASK GOD! OUR TRUE GOD!
I aint working for shit! You my friend need to find God!!!!!!!
we jitoe ufahamu tu..nwei we ulitaka upite njia gani kufikia malengo yako? kuja kuolewa na mwanaume tajiri?Because my father wanted me in school! Trust me he aint a person you want to challenge his authority.
FIND GOD AND HE WILL CARRY YOUR CROSS FOR YOU! Ya wanadamu ni mengi.
Hahahahaaaaaaaaaa! MY DEAR WOMEN HAVE BEEN EXEMPTED BY THE HOLLY BOOKS! That is the only way of life. Ndo maana hawana STAMINA ya kuwasaidia misalaba yenu. Mwanaume ukilegea tu mkoanaliwaaa.Hana stamina ya kuhimili shida.
haahahaha!!! wonders shall never end..i never know if u r believer..to be exact,wat r u praying for??Kumuomba Mungu tuuuu. Ndo nipo kwenye maombi hivoooo. Akikubali yeye hamna atakae kataa.
Hahahaaaaaa! Siku hizi napenda hela iambatane na ALOSTOOOOO, hela za chatu alievimbiwa sizitakii. cc Kijana Mpole unaitwa huku.
Habari za saa hizi wapendwa wangu,
Leo marafiki ningependa tuongelee kuhusu insecurities za wanaume wetu wa kisasa.
Inawezekana wanawake sisi ndio chanzo cha wanaume wengi wasijiamini kwasababu walio wengi hawajafikia expectations zetu.Lakini wanaume mjiamini please dont let any woman put you down.If you are insecure na hujiamini hakuna mwanamke atakayekutaka.
Speaking from a woman´s perspective we women need men who provides security to us,who will guide us and protect us.We need men who will be there for us and stand out there for us.And when i say guidance,sio maguvu wala madharau na kejeli,"Mind your words they can make and break anything"
You might not have it now but if you stand to achieve your goals you will reach them.Its not about the money or other materialistic stuff its aboutyouand how you place yourself out there.Hakuna mwanamke anayetaka mwanaume kigeugeu asojielewa.Kuwa na msimamo,jua nini unataka na pigania kukipata.Dont expect to grow roses while you are busy planting lillies.
Wanawake tuwe wavumilivu na wenye subira.Kama jamaa hajafikia standard guide him through it na najua wanaume zetu hawarekebishiki mpaka watake but usikate tamaa, ua lako kama unataka listawi lipalilie.Its your man walk with him through it. Only the strongest will survive.
At last if you are a good guy learn to appreciate,respect and cherish good people who are there for you.
Not only all day are Rainy neither Sunday.
Wasalaam, gorgeousmimi
unachezea akili za watu wewe..huyu lara 1 wa leo sijui kala maharage ya wapi..sio yule wa siku zote..yule aliyemuharibia mtt wa wtu maisha kipindi cha sec kwa kumshawishi atoe papuchi yake watu wakaibikiri na mwisho wa siku mtt wa watu akawa mkufunzi wa mapnz..sio yule aliyekuwa anataka kutoka na waume za watu sababu ya pesa..huyu wa leo sijui nani kamlogaaaaaThat is a personal matter dont you think! But if you insist among all i pray that I find God, Peace the promised RICHES (Ofcourse the riches of Abraham, pharao, nothing the world has recently seen are hidden in that 1 book), and if i am so lucky be forgiven all my crimes without facing the consequences of my lost actions.
INTERESTING!!!!!!!! I have a lot of question but i will give you the benefit of the doubt.