TMA yatumia kimbunga cha Msumbiji kuelezea hali ya hewa nchini

TMA yatumia kimbunga cha Msumbiji kuelezea hali ya hewa nchini

Ukileta siasa kwenye mambo ya kitaalamu utakuja ubebwe na kimbunga siku za usoni wewe endelea tu
utabiri wa hali ya hewa hutimia tu endapo all factors remain constant saivi tuko kwenye janga la mabadiliko tabia nchi jambo lolote linatokea muda wowote bila taarifa yeyote
Hapo anayefanya siasa ni Mimi au TMA?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mwenendo wa Hali ya hewa unabadilika kila lisaa aisee usije ukawapuuza juu ya taarifa zao ila kilichotokea Msumbiji na Malawi ni ile kasi ya upepo iliyoleta Kimbunga imepelekea uelekeo kuwa tofauti na ilivyokuwa awali..! hujawai kusikia tunapata mvua kutoka katika misitu ya Congo? unadhani nini kinasabbabisha mpaka waseme vile? Leta ujuaji itakula kwako.
Nadhani hujanielewa,nilichoongelea taarifa ya Mara kwa mara. Haijalishi taarifa zinabadirika kila Mara.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Meteorology is a very dynamic science.
All Meteorology experts in the world could not predict the recent
tsunami. Please do not blame our met guys as they are trying their best. Kenya and other parts of africa are facing famine but due to global climate changing, they could not predict even that.
Kidogo sana umekujua.
Endelea ivo huenda ukakijua zaidi
Sina blame chochote, tunataka taarifa za uhakika na Mara kwa Mara ili tujue tunachowezafanya kutokana na hali halisi,hasa kwenye kilimo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Angalia utabiri wao kwenye tv huwa wananishangaza sana wataelezea mikoa yote kwa aina moja mfano dar kutakua na muunguromo kidogo mawingu kidogo na sehemu kubwa ya jua. Dodoma kutakuwa na muunguromo kidogo mawingu kidogo na sehemu kubwa ya jua ataelezea hivyo mikoa yote hata siwaelewi; elezea dar kesho kutakua na mvua au dar kutakua na jua au kutakua na hali ya mawingu
 
Mwenendo wa Hali ya hewa unabadilika kila lisaa aisee usije ukawapuuza juu ya taarifa zao ila kilichotokea Msumbiji na Malawi ni ile kasi ya upepo iliyoleta Kimbunga imepelekea uelekeo kuwa tofauti na ilivyokuwa awali..! hujawai kusikia tunapata mvua kutoka katika misitu ya Congo? unadhani nini kinasabbabisha mpaka waseme vile? Leta ujuaji itakula kwako.
najua ni utaalamu unatumika na hatuupuuzi. sasa inapotokea mkulima akajipanga hivi halafu ikatokea vingine inachangaya sana, inafaa updates za mara kwa mara.
 
TMA, sikuzote hawaaminiki, ni kama waganga wa kienyeji ( Witch doctors) aka, wapiga ramli chonganishi. Wakisema kuna mafuriko, ni kinyume chake . Wakisema hakuna mafuriko elnino inatinga bila hodi.
Salaleee!.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Jamani msiwalaumu TMA. Hawana vifaa vya kutosha na walivyonavyo ni vya kizamani sans. Umesikia jana wametangaza kwamba ndio kwanza wanaanza kujenga rada mbili za kuona mpaka kilomita 250 tu tena zitachukua mwaka mzima kuzijenga. Wenzetu walioendelea wana satelite ziko huko juu zinaona sehemu kubwa sana. Hata na kuwa na satelite, bado kuna mabadiliko ya hali ya hewa ya haraka sana yanaweza kutokea baharini bila kutarajiwa. Yakasababisha upepo ukapeperusha mvua iliyokuwa inaonekana. Ikitokea hivyo utawalaumu TMA?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom