Tizeba ateuliwa kugombea Udiwani kata ya LUGATA kupitia Chadema.

Tizeba ateuliwa kugombea Udiwani kata ya LUGATA kupitia Chadema.

Kapu la wajanja hilo huyu Adrian alikuwa mbadhirifu mkubwa wa pesa pale halmashauri, haya shime mazuzu changieni

Acha wehu!?mbona hamkumfukuza kama alikua mbadhirif!?tushawazoea kwa unafk wazee wa ndovu
 
Tunacho kitaka hapa ni chadema ishinde sisi atutaki kusikia habari za ccm....hata kama wangesimamisha jiwe au mbuzi kwa tiketi ya chadema tutapiga kura...lakin habar ya ccm kwetu atutaki kusikia

Huu ni UTAPIAMLO wa fikra!!
 
Back
Top Bottom