Tishio la Ugaidi liliishia wapi? Kwa sasa ni Ebola!

Tishio la Ugaidi liliishia wapi? Kwa sasa ni Ebola!

Namuamini Sana Raisi wangu wa Sasa
Ni very strong na anajua kinachoendelea. Ila tujiandae kisaikolojia Hawa watu huwa hawapendi kushindwa. Majaribu yataendelea.
Ukweli huchelewa kufika!
 
Tarehe 18, Juni 2019 tuliamka na kukutana na tangazo kutoka katika Ubalozi wa Marekani likitutarifu kuwa tujiandae wakati wowote kwa shambulio la Kigaidi litakalo tokea muda wowote katika Maeneo ya Masaki kwenye hoteli za kitalii na maduka yaliyoko kwenye ufukwe wa Bahari ya Hindi.

Wizara ya Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Afrika Mashariki nchini Tanzania ilimuita Kaimu Balozi wa Marekani wizarani ambapo alikiri Ubalozi ulifanya makosa kutoa tetesi ambazo hazikuwalenga raia wa Marekani pekee bali raia wote, wakitambua kuwa ubalozi hauna mamlaka ya kufanya hivyo, jambo lililosababisha taharuki kwa wananchi na wageni wanaotarajia kuitembelea Tanzania.

Baada ya Wizara ya Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Afrika Mashariki kusimama kidede, tishio la Ughaidi lilipotea. Huu ni mwezi wa 10 tokea taarifa ya Ubalozi wa Marekani yenye maudhui yaliyobeba maneno, ‘’imminent terrorist attack’’.

Marekani hutoa taarifa tu ambazo zina maslani yao. Mfano. Kwa muda mrefu Marekani walikuwa wanataka kuweka kituo kikubwa cha kivita nchini Kenya lakini wananchi wengi na wanasiasa walikuwa wanapinga. Al-Shabaab ikatumika kama ‘’bargaining power’’.

Marekani walijua kuna njama za mashambulio ya Al-shabaab nchini Kenya lakini waliamua kukaa kimya bila kutoa taarifa ili watakaposhambulia iwe ni rahisi kwa wananchi na wanasiasa kukubali marekani waweke kituo kikubwa cha kivita ili kuwalinda. Leo hii Wamarekani wanajenga kituo kikubwa cha kivita nchini Kenya baada ya mashambulio ya Al-shabaab.

Kwa sasa kumeibuka tena tahadhari ya ugonjwa wa ebola ambayo walewale waliosema kuna ‘’imminent terrorist attack’’ wanatumia mbinu zote ili kuifanya serikali iingie kwenye mtego wa kisiasa.

Siku serikali ikifungua mlango na kuruhusu waingie kufanya utafiti nchini itakuwa ni siku ambayo kutaanza kuibuka kesi nyingi za watu wenye ebola nchini kwa sababu watu watapandikizwa virus vya Ebola.

Ebola ni ugonjwa wa kupandikizwa na kibaya zaidi unapandikizwa katika maeneo ambayo yana rasilimali asili nyingi! Mfano Sierra Leone, Liberia na Kongo ili kuleta taharuki, wafanye utafiti na kuchukua malighafi asili lakini kikubwa zaidi kunufaisha makampuni makubwa ya madawa katika nchi za Ulaya na Marekani.

Kinachofanyika kwa sasa ni kile waingereza husema, ''Cat and mouse political game’’.

Nani atatoka mshindi na kwa muda gani?

Tatizo lenu nyie wahuni wa MATAGA na Praise Team ni kuangalia kila jambo kwa kutumia miwani ya mbao ya "tupo vizuri." Tishio la ugaidi ni endelevu, na ndio maana nchi za wenzetu zina utaratibu wa wazi kuhusu TERROR LEVEL. Kwahiyo kama hamtaki "ukarimu" kama huo mliofanyiwa na CIA na kutangaza na Ubalozi wa Marekani basi acheni kushinda mtandaoni kusaka nani kasema nini na mtengeneze Terror Level yenu. Otherwise you need to shut the f*ck up pindi wanaojua na kuzungatia taaluma ya intelijensia wanapotoa taarifa za kiusalama.

Kuhusu Ebola, nadhani ugonjwa huo ushaingia vichwani mwenu kitambo maana mngekuwa na akili nzuri mngeangalia handling ya Uganda kwa mfano kuhusu ugonjwa huo. Tanzania ni jirani na DRC ambayo imegubikwa na Ebola. Kwahiyo tishio la Ebola Tanzania sio mzaha bali lipo hasa. Kwamba ugonjwa huo haujaingia Tanzania ni habari njema lakini jitihada zielekezwe kwenye kudhibiti usiingie Tanzania badala ya kufanya mzaha wa kisiasa na kudai ni mbinu za Mabeberu.

Itafika mahala CIA au MI6 watakuwa na taarifa kuhusu tishio la ugaidi na balozi za US au UK zikaamua kukaa kimya, ndio mtashika adabu. Na hilo bifu mnaloendeleza na WHO mwombee tu kusitokee mlipuko wa maradhi maana sijui mtaweka wapi aibu yenu kuomba msaada kwa Mabeberu.
IMG_20190822_145535.jpg
 
Tarehe 18, Juni 2019 tuliamka na kukutana na tangazo kutoka katika Ubalozi wa Marekani likitutarifu kuwa tujiandae wakati wowote kwa shambulio la Kigaidi litakalo tokea muda wowote katika Maeneo ya Masaki kwenye hoteli za kitalii na maduka yaliyoko kwenye ufukwe wa Bahari ya Hindi.

Wizara ya Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Afrika Mashariki nchini Tanzania ilimuita Kaimu Balozi wa Marekani wizarani ambapo alikiri Ubalozi ulifanya makosa kutoa tetesi ambazo hazikuwalenga raia wa Marekani pekee bali raia wote, wakitambua kuwa ubalozi hauna mamlaka ya kufanya hivyo, jambo lililosababisha taharuki kwa wananchi na wageni wanaotarajia kuitembelea Tanzania.

Baada ya Wizara ya Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Afrika Mashariki kusimama kidede, tishio la Ughaidi lilipotea. Huu ni mwezi wa 10 tokea taarifa ya Ubalozi wa Marekani yenye maudhui yaliyobeba maneno, ‘’imminent terrorist attack’’.

Marekani hutoa taarifa tu ambazo zina maslani yao. Mfano. Kwa muda mrefu Marekani walikuwa wanataka kuweka kituo kikubwa cha kivita nchini Kenya lakini wananchi wengi na wanasiasa walikuwa wanapinga. Al-Shabaab ikatumika kama ‘’bargaining power’’.

Marekani walijua kuna njama za mashambulio ya Al-shabaab nchini Kenya lakini waliamua kukaa kimya bila kutoa taarifa ili watakaposhambulia iwe ni rahisi kwa wananchi na wanasiasa kukubali marekani waweke kituo kikubwa cha kivita ili kuwalinda. Leo hii Wamarekani wanajenga kituo kikubwa cha kivita nchini Kenya baada ya mashambulio ya Al-shabaab.

Kwa sasa kumeibuka tena tahadhari ya ugonjwa wa ebola ambayo walewale waliosema kuna ‘’imminent terrorist attack’’ wanatumia mbinu zote ili kuifanya serikali iingie kwenye mtego wa kisiasa.

Siku serikali ikifungua mlango na kuruhusu waingie kufanya utafiti nchini itakuwa ni siku ambayo kutaanza kuibuka kesi nyingi za watu wenye ebola nchini kwa sababu watu watapandikizwa virus vya Ebola.

Ebola ni ugonjwa wa kupandikizwa na kibaya zaidi unapandikizwa katika maeneo ambayo yana rasilimali asili nyingi! Mfano Sierra Leone, Liberia na Kongo ili kuleta taharuki, wafanye utafiti na kuchukua malighafi asili lakini kikubwa zaidi kunufaisha makampuni makubwa ya madawa katika nchi za Ulaya na Marekani.

Kinachofanyika kwa sasa ni kile waingereza husema, ''Cat and mouse political game’’.

Nani atatoka mshindi na kwa muda gani?

Inanishangaza sana wanachotafuta ni nini hawa watu. Ebola au zika au chochote kile wanachosema, lazima kweli kiwepo.
Hawa wana agenda yao nyingine. Sidhani kama tuna shida za magonjwa hayo wanayoyasema
 
Tarehe 18, Juni 2019 tuliamka na kukutana na tangazo kutoka katika Ubalozi wa Marekani likitutarifu kuwa tujiandae wakati wowote kwa shambulio la Kigaidi litakalo tokea muda wowote katika Maeneo ya Masaki kwenye hoteli za kitalii na maduka yaliyoko kwenye ufukwe wa Bahari ya Hindi.

Wizara ya Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Afrika Mashariki nchini Tanzania ilimuita Kaimu Balozi wa Marekani wizarani ambapo alikiri Ubalozi ulifanya makosa kutoa tetesi ambazo hazikuwalenga raia wa Marekani pekee bali raia wote, wakitambua kuwa ubalozi hauna mamlaka ya kufanya hivyo, jambo lililosababisha taharuki kwa wananchi na wageni wanaotarajia kuitembelea Tanzania.

Baada ya Wizara ya Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Afrika Mashariki kusimama kidede, tishio la Ughaidi lilipotea. Huu ni mwezi wa 10 tokea taarifa ya Ubalozi wa Marekani yenye maudhui yaliyobeba maneno, ‘’imminent terrorist attack’’.

Marekani hutoa taarifa tu ambazo zina maslani yao. Mfano. Kwa muda mrefu Marekani walikuwa wanataka kuweka kituo kikubwa cha kivita nchini Kenya lakini wananchi wengi na wanasiasa walikuwa wanapinga. Al-Shabaab ikatumika kama ‘’bargaining power’’.

Marekani walijua kuna njama za mashambulio ya Al-shabaab nchini Kenya lakini waliamua kukaa kimya bila kutoa taarifa ili watakaposhambulia iwe ni rahisi kwa wananchi na wanasiasa kukubali marekani waweke kituo kikubwa cha kivita ili kuwalinda. Leo hii Wamarekani wanajenga kituo kikubwa cha kivita nchini Kenya baada ya mashambulio ya Al-shabaab.

Kwa sasa kumeibuka tena tahadhari ya ugonjwa wa ebola ambayo walewale waliosema kuna ‘’imminent terrorist attack’’ wanatumia mbinu zote ili kuifanya serikali iingie kwenye mtego wa kisiasa.

Siku serikali ikifungua mlango na kuruhusu waingie kufanya utafiti nchini itakuwa ni siku ambayo kutaanza kuibuka kesi nyingi za watu wenye ebola nchini kwa sababu watu watapandikizwa virus vya Ebola.

Ebola ni ugonjwa wa kupandikizwa na kibaya zaidi unapandikizwa katika maeneo ambayo yana rasilimali asili nyingi! Mfano Sierra Leone, Liberia na Kongo ili kuleta taharuki, wafanye utafiti na kuchukua malighafi asili lakini kikubwa zaidi kunufaisha makampuni makubwa ya madawa katika nchi za Ulaya na Marekani.

Kinachofanyika kwa sasa ni kile waingereza husema, ''Cat and mouse political game’’.

Nani atatoka mshindi na kwa muda gani?
Sasa hivi kuna gonjwa lisilo na tiba la kubaki madarakani
 
Tarehe 18, Juni 2019 tuliamka na kukutana na tangazo kutoka katika Ubalozi wa Marekani likitutarifu kuwa tujiandae wakati wowote kwa shambulio la Kigaidi litakalo tokea muda wowote katika Maeneo ya Masaki kwenye hoteli za kitalii na maduka yaliyoko kwenye ufukwe wa Bahari ya Hindi.

Wizara ya Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Afrika Mashariki nchini Tanzania ilimuita Kaimu Balozi wa Marekani wizarani ambapo alikiri Ubalozi ulifanya makosa kutoa tetesi ambazo hazikuwalenga raia wa Marekani pekee bali raia wote, wakitambua kuwa ubalozi hauna mamlaka ya kufanya hivyo, jambo lililosababisha taharuki kwa wananchi na wageni wanaotarajia kuitembelea Tanzania.

Baada ya Wizara ya Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Afrika Mashariki kusimama kidede, tishio la Ughaidi lilipotea. Huu ni mwezi wa 10 tokea taarifa ya Ubalozi wa Marekani yenye maudhui yaliyobeba maneno, ‘’imminent terrorist attack’’.

Marekani hutoa taarifa tu ambazo zina maslani yao. Mfano. Kwa muda mrefu Marekani walikuwa wanataka kuweka kituo kikubwa cha kivita nchini Kenya lakini wananchi wengi na wanasiasa walikuwa wanapinga. Al-Shabaab ikatumika kama ‘’bargaining power’’.

Marekani walijua kuna njama za mashambulio ya Al-shabaab nchini Kenya lakini waliamua kukaa kimya bila kutoa taarifa ili watakaposhambulia iwe ni rahisi kwa wananchi na wanasiasa kukubali marekani waweke kituo kikubwa cha kivita ili kuwalinda. Leo hii Wamarekani wanajenga kituo kikubwa cha kivita nchini Kenya baada ya mashambulio ya Al-shabaab.

Kwa sasa kumeibuka tena tahadhari ya ugonjwa wa ebola ambayo walewale waliosema kuna ‘’imminent terrorist attack’’ wanatumia mbinu zote ili kuifanya serikali iingie kwenye mtego wa kisiasa.

Siku serikali ikifungua mlango na kuruhusu waingie kufanya utafiti nchini itakuwa ni siku ambayo kutaanza kuibuka kesi nyingi za watu wenye ebola nchini kwa sababu watu watapandikizwa virus vya Ebola.

Ebola ni ugonjwa wa kupandikizwa na kibaya zaidi unapandikizwa katika maeneo ambayo yana rasilimali asili nyingi! Mfano Sierra Leone, Liberia na Kongo ili kuleta taharuki, wafanye utafiti na kuchukua malighafi asili lakini kikubwa zaidi kunufaisha makampuni makubwa ya madawa katika nchi za Ulaya na Marekani.

Kinachofanyika kwa sasa ni kile waingereza husema, ''Cat and mouse political game’’.

Nani atatoka mshindi na kwa muda gani?
Wewe ni Genious, lkn pia una element zote za Ufikiri wa Intelejensia ya jicho la tatu. Usiendelee kumwaga mtama tulia na uishie hapo hapo mkuuu this is Tanzania, imesomeka.
 
Tatizo lenu nyie wahuni wa MATAGA na Praise Team ni kuangalia kila jambo kwa kutumia miwani ya mbao ya "tupo vizuri." Tishio la ugaidi ni endelevu, na ndio maana nchi za wenzetu zina utaratibu wa wazi kuhusu TERROR LEVEL. Kwahiyo kama hamtaki "ukarimu" kama huo mliofanyiwa na CIA na kutangaza na Ubalozi wa Marekani basi acheni kushinda mtandaoni kusaka nani kasema nini na mtengeneze Terror Level yenu. Otherwise you need to shut the f*ck up pindi wanaojua na kuzungatia taaluma ya intelijensia wanapotoa taarifa za kiusalama.

Kuhusu Ebola, nadhani ugonjwa huo ushaingia vichwani mwenu kitambo maana mngekuwa na akili nzuri mngeangalia handling ya Uganda kwa mfano kuhusu ugonjwa huo. Tanzania ni jirani na DRC ambayo imegubikwa na Ebola. Kwahiyo tishio la Ebola Tanzania sio mzaha bali lipo hasa. Kwamba ugonjwa huo haujaingia Tanzania ni habari njema lakini jitihada zielekezwe kwenye kudhibiti usiingie Tanzania badala ya kufanya mzaha wa kisiasa na kudai ni mbinu za Mabeberu.

Itafika mahala CIA au MI6 watakuwa na taarifa kuhusu tishio la ugaidi na balozi za US au UK zikaamua kukaa kimya, ndio mtashika adabu. Na hilo bifu mnaloendeleza na WHO mwombee tu kusitokee mlipuko wa maradhi maana sijui mtaweka wapi aibu yenu kuomba msaada kwa Mabeberu.View attachment 1224506
Mkuu;
Wewe tuache sisi wahuni wa MATAGA na Praise team tuendelee kuvaa miwani ya mbao mpaka hapo ukweli utakapokufikia ili kuondoa ujinga!
 
Wewe ni Genious, lkn pia una element zote za Ufikiri wa Intelejensia ya jicho la tatu. Usiendelee kumwaga mtama tulia na uishie hapo hapo mkuuu this is Tanzania, imesomeka.
Ninachukua ushauri wako!
 
Kwahiyo Tanzania ina raslimali nyingi mpaka ipandikiziwe Ebola? Duuu, bado kuna watu huwa mnawalisha hii mitazamo ya kizee?
Soma vitabu mkuu, narudia tena soma ili uelewe namna gani haya magonjwa tunavyoletewa
 
Back
Top Bottom