Till nyingine ya m-pesa hii hapa


GreenCity

GreenCity

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
5,337
Likes
2,907
Points
280
GreenCity

GreenCity

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
5,337 2,907 280
Wakuu heshima kwenu.

Kwa wale wajasilia mali na wale wanaotaraji kuwa wajasilia mali,(na kwa wale waliokosa awamu iliyopita hapa) nina agent till mpya 1 na used 1 za M-pesa ninaziuza.


Bei ni 200,000/= tsh. used (non-negotiable).
na 250,000/= tsh. mpya (non-negitiable).
Napatikana Tunduma, Mbeya na Iringa (yaani kwa wiki natembelea hayo maeneo).

Kwa walio tayari tu!
contacts: PM (JF) au sms 0768775241
 
mwambojoke

mwambojoke

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
863
Likes
330
Points
80
mwambojoke

mwambojoke

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
863 330 80
Wakuu heshima kwenu.

Kwa wale wajasilia mali na wale wanaotaraji kuwa wajasilia mali,(na kwa wale waliokosa awamu iliyopita hapa) nina agent till mpya 1 na used 1 za M-pesa ninaziuza.


Bei ni 200,000/= tsh. used (non-negotiable).
na 250,000/= tsh. mpya (non-negitiable).
Napatikana Tunduma, Mbeya na Iringa (yaani kwa wiki natembelea hayo maeneo).

Kwa walio tayari tu!
contacts: PM (JF) au sms 0768775241
till haiuzwi, unajitafutia matatizo mzee.
 
ijoz

ijoz

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
732
Likes
476
Points
80
ijoz

ijoz

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
732 476 80
ukipata ya tigo pesa kwa bei hiyo ni-pm
 
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
10,866
Likes
9,398
Points
280
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
10,866 9,398 280
Till ni kitu gani jamani via:Kuuliza sio ujinga
 

Forum statistics

Threads 1,274,995
Members 490,874
Posts 30,529,935