Tigopesa,Airtel money and Mpesa


D

Dhwahiri

Member
Joined
Jun 20, 2016
Messages
17
Likes
4
Points
5
D

Dhwahiri

Member
Joined Jun 20, 2016
17 4 5
Ninaomba ufafanuzi wa kupata comission ukiwa wakala wa huduma hizi.Kama Kuna calculation yoyote ya Namba ya kupata comission.Tafadhali kwa anaefahamu.
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,115
Likes
39,292
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,115 39,292 280
Ishakua biashara ya kanisa siku hizi tegemea kubarikiwa tu, labda kama uifanye ili ku maintain wateja kwenye biashara yako nyingine ila usitegemee upate faida huko
 

Forum statistics

Threads 1,236,667
Members 475,218
Posts 29,266,016