Tigo mnatuibia wateja wenu kwanini?


Phd Hewa

Phd Hewa

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2016
Messages
567
Likes
458
Points
80
Age
35
Phd Hewa

Phd Hewa

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2016
567 458 80
Kama Kichwa Cha Habari Kinavyosema.
Nimewavumilia Leo Nimeona Bora tu Niseme Kama Mtanisikia na Kunielewa.

Mmekua na Tabia ya Kuhamisha Vifurushi Hata Kama Muda wa Kuishia Haujafika.
Mfano Jana Saa 11 Jioni Nimejiunga na Kifurushi Cha Sh.1000 Dakika 19 Mitandao yote Nimetumia Zikabaki Sekunde Kama 650.

Leo Asubuhi Nimecheki Salio Lipo Nilipotaka Kupiga Simu tu Nikaambiwa Salio Langu Halitoshi Yani Mmeshahamisha na Kifurushi Kilitakiwa Kiishe Saa 11 Jioni Au Kiishe kwa Matumizi.

TCRA Hamuuoni Wizi Huu?
 
Shindu Namwaka

Shindu Namwaka

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2014
Messages
4,858
Likes
2,970
Points
280
Shindu Namwaka

Shindu Namwaka

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2014
4,858 2,970 280
Unaeshangaa ni Wewe tu Mana Mimi Nishapiga Sana Tigo Huduma kwa Wateja Kuhusu Tatizo Hilo Lakini Wanachonijibu Hata Hakieleweki na Mamlaka Husika Husika Zipo Zipo tu.!
 
lazalaza

lazalaza

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2012
Messages
2,165
Likes
1,465
Points
280
lazalaza

lazalaza

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2012
2,165 1,465 280
Tigo mungu anawaona wezi wa muda wa maongezi, na Mb zetu loohh.
 
Ndalama

Ndalama

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2011
Messages
8,540
Likes
5,489
Points
280
Ndalama

Ndalama

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2011
8,540 5,489 280
Wezi sana hao, unanunua bando la 800mb unatumia siku mbili kwa matumizi ya kawaida tu unakuta imeisha, bando hilo hilo mitandao mingine unatumia wiki nzima
 
Alfan issa

Alfan issa

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2015
Messages
2,074
Likes
747
Points
280
Alfan issa

Alfan issa

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2015
2,074 747 280
Hama acha kulalamika, halootel kiboko yao
 
Shindu Namwaka

Shindu Namwaka

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2014
Messages
4,858
Likes
2,970
Points
280
Shindu Namwaka

Shindu Namwaka

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2014
4,858 2,970 280
Maajabu ya Tcra wanaliona Lakini wanajifanya Hawaoni.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,120
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,120 280
Nilishaachana na huu mtandao siku nyiiingi sana
 
Phd Hewa

Phd Hewa

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2016
Messages
567
Likes
458
Points
80
Age
35
Phd Hewa

Phd Hewa

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2016
567 458 80
Wezi sana hao, unanunua bando la 800mb unatumia siku mbili kwa matumizi ya kawaida tu unakuta imeisha, bando hilo hilo mitandao mingine unatumia wiki nzima
Yani we hacha tu Tunaibiwa wazi wazi.
 
Phd Hewa

Phd Hewa

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2016
Messages
567
Likes
458
Points
80
Age
35
Phd Hewa

Phd Hewa

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2016
567 458 80
Maajabu ya Tcra wanaliona Lakini wanajifanya Hawaoni.
Tcra Naona Wapo Kwa ajili ya Matumizi ya Mitandao ya Kijamii Kwa wanaotoa Lugha Chafu Lakini Sijuwi Kama Wanashughulikia na Mambo Kama Haya Hizi Kelele za Watu Kuibiwa na Mitandao ya Simu Hazijaanza Leo.
 
Analyse

Analyse

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2014
Messages
4,748
Likes
2,895
Points
280
Analyse

Analyse

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2014
4,748 2,895 280
Tigo ni kawaida sana kupiga panga za hivyo.

Ukiwahoji sana watakwambia system inaonesha umejiunga na huduma flan.
 
P

Penguine

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2009
Messages
1,290
Likes
464
Points
180
P

Penguine

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2009
1,290 464 180
Nami nimewahi kueleza masikitiko yangu hapa, TIGO ni wezi.
 

Forum statistics

Threads 1,273,865
Members 490,535
Posts 30,493,920