Tigo mnatuangusha

mwalidebe

JF-Expert Member
Mar 27, 2016
404
250
Jana jioni kuna hela nimetoa kwenye akaunti yangu ya voda nikaituma kwenda tigopesa kwa kupitia namba tano kwenye mpesa wanakipengele cha tuma kwenda mitandao mingine nikatuma kwenda tigopesa kwa bahati mbaya nikakosea namba ya tigopesa ikabidi niwapigie Vodacom kitengo cha mpesa wakasema wapigie tigopesa wauzuie muamala usije ukatolewa.

Sasa toka jana napiga simu customer care namba 100 simu haipokelewi mpaka sasa jamani tigopesa mtusaidie maana toka jana hiyo hela si muhusika anaweza kuitoa?

Tusaidieni wateja wenu tafadhari huduma kwa wateja simu hazipokelewi muamala niliofanya kimakosa nitauzuia vipi?
 

goldie ink

JF-Expert Member
Oct 6, 2016
5,662
2,000
Pole sana mkuu ...
Nenda makao makuu ya tigo haraka au vodacom uipate hiyo hela vinginevyo ukizembea utaikosa.
 

Col Miraji

JF-Expert Member
Sep 20, 2016
546
500
mimi pia nina tatizo na hao tigo tangu asubuh nawatafuta sana. wakiendelea hivi kesho ntaelekea hapo ofsini kwao na hawatafurahia ujio wangu
 

LH XiV

JF-Expert Member
Nov 27, 2016
347
500
Jana jioni kuna hela nimetoa kwenye akaunti yangu ya voda nikaituma kwenda tigopesa kwa kupitia namba tano kwenye mpesa wanakipengele cha tuma kwenda mitandao mingine nikatuma kwenda tigopesa kwa bahati mbaya nikakosea namba ya tigopesa ikabidi niwapigie Vodacom kitengo cha mpesa wakasema wapigie tigopesa wauzuie muamala usije ukatolewa.

Sasa toka jana napiga simu customer care namba 100 simu haipokelewi mpaka sasa jamani tigopesa mtusaidie maana toka jana hiyo hela si muhusika anaweza kuitoa?

Tusaidieni wateja wenu tafadhari huduma kwa wateja simu hazipokelewi muamala niliofanya kimakosa nitauzuia vipi?
sio rahisi kupokea wakati wanajua unachotaka kuwaambia
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom