Tigo kwa matangazo ya biashara mnatisha!

Tigo kwa matangazo ya biashara mnatisha!

kibaravumba

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Posts
6,633
Reaction score
7,021
Sijawahi kuboreka na matangazo ya kampuni hii tangu ikiwa mobitel,buzz,hadi leo Tigo.

Kama hamtajali kuna watu wanapenda matangazo yenu sana hata ya enzi zile za buzz,myatengenezee clip tujikumbushe maana ni burudani tosha.

Hili la sasa,huyu mwanamke natamani niuze meli yangu nimtafute.Ndo hivyo mamaa!
 
Ni tigo pesa [emoji28][emoji28]kale katoto kaliku kana ni furahisha sana
 
Sijawahi kuboreka na matangazo ya kampuni hii tangu ikiwa mobitel,buzz,hadi leo Tigo.

Kama hamtajali kuna watu wanapenda matangazo yenu sana hata ya enzi zile za buzz,myatengenezee clip tujikumbushe maana ni burudani tosha.

Hili la sasa,huyu mwanamke natamani niuze meli yangu nimtafute.Ndo hivyo mamaa!
Yajayo yanafurahisha --- Vodacom
 
Naomba kujua jina la yule mwanamke aisee nataka nikamchukulie mkopo bank.
 
Sijawahi kuboreka na matangazo ya kampuni hii tangu ikiwa mobitel,buzz,hadi leo Tigo.

Kama hamtajali kuna watu wanapenda matangazo yenu sana hata ya enzi zile za buzz,myatengenezee clip tujikumbushe maana ni burudani tosha.

Hili la sasa,huyu mwanamke natamani niuze meli yangu nimtafute.Ndo hivyo mamaa!
Yaan lile tangazo WiFi yako halipendi balaa,likianza tu me mda wote natabasamu huku yeye ananikata jicho hiloo
 
Mtoto ana mdomo uliochongwa ukachongeka Yaaani[emoji8][emoji8]
 
Back
Top Bottom