Tigo huu ni wizi au tuwaiteje?

Tigo huu ni wizi au tuwaiteje?

Huyo Wakala mwingine unayemzungumzia ndiye huyo Michael Mwenda?

Kama ndiye, hivi yeye kama mpokeaji huwa hana nafasi ya kufanya chochote? au alimradi imekosewa basi yeye anayo haki ya kuibwenga na lawama zote zibaki tu kwa mtoa huduma?
Hakika wanakera sana!!
Huyo wakala ndiye,japo kwa taarifa za wahudumu wa Tigo ni kwamba pesa waliitoa kwa wakala,ila hawajairudisha kwangu,hapo ndipo tatizo kubwa lilipo!!!
 
Kweli hapo jamaa anaweza akalaumu mtoa huduma wa tigo anashindwa kujua kuwa wenda wakala alivyoipata tu fasta akaipiga juu kwa juu na tigo wanashindwa kumrudishia pesa yake.over
Ni ngumu sana wakala kuiba pesa ya mteja,otherwise washirikiane na watu wa Tigo,lakini hivi hivi sio rahisi!!!
 
Mimi waliniibia 50000 nikawapigia simu mpaka nikachoka kila siku napigwa tarehe
 
Unaambiwa weka namba wataalam wakague mumala huo wakurudishie pesa unalialia. We shida yako si pesa tu mkuu?
 
Kweli hapo jamaa anaweza akalaumu mtoa huduma wa tigo anashindwa kujua kuwa wenda wakala alivyoipata tu fasta akaipiga juu kwa juu na tigo wanashindwa kumrudishia pesa yake.over
Ni uongo huu maana Tigo au voda wapo active sana kuzuia hela na hyo hela washaizuia muda tu ni ujanja ujanja wanautumia kukuchelewesha nishawahi kukosea HVO wakasema wakala kashaitoa niwe napiga kuwaulza siku akiweka nikaona ni uswahil mana wao wanamfaham vzr wakala alipo na lesen zake wanazo kabsa na picha nliwapeleka police na nikamtaarifu customer care aliyekuwa ananipa taarifa za kunizungusha wakasema mpka niende kwa zonal manager wao b4 sijafka wakanirudshia hela fasta
 
Naomba wajuzi wa sheria zinazosimamia huduma hizi wanisaidie,je kuna sheria yoyote inayozungumzia mazingira kama haya!!!?
 
Ilinikuta miaka ya nyuma niliwasumbua san kila muda napiga hadi usiku ila omba upate customer care ambaye ana roho nzuri umarudishiwa .. ..inahitaji ufatiliaji wa hali ya juu
 
Ni uongo huu maana Tigo au voda wapo active sana kuzuia hela na hyo hela washaizuia muda tu ni ujanja ujanja wanautumia kukuchelewesha nishawahi kukosea HVO wakasema wakala kashaitoa niwe napiga kuwaulza siku akiweka nikaona ni uswahil mana wao wanamfaham vzr wakala alipo na lesen zake wanazo kabsa na picha nliwapeleka police na nikamtaarifu customer care aliyekuwa ananipa taarifa za kunizungusha wakasema mpka niende kwa zonal manager wao b4 sijafka wakanirudshia hela fasta
Aisee ulidinda hatar, unaweza share nasi ilikuwa bei gani?
 
Tigo ndo zao ukikata tamaa wanafurahia yaani wamekua wezi mbaya ,angalia hata bando zao ukijiunga cha wiki siku mbili tu kimekwisha hata kama ujadownlode kitu,
 
Back
Top Bottom