Tigo huu ni wizi au tuwaiteje?

Tigo huu ni wizi au tuwaiteje?

CHIEFMANGU

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2016
Posts
685
Reaction score
1,149
Imekuwa kero sana kutumia huduma za Tigopesa,tangu sasa natupa line yao,na wengine mliokerwa na huduma zao kama mimi tupeni kabisaaaaaa!!!

Ni hivi,nilifanya muamala wa kutoa pesa kwa wakala nikiwa safari,lakini kwa bahati mbaya kutokana na haraka,nikakosea namba moja,(ya wakala) hivyo pesa yangu ikaenda kwa wakala mwingine.

Nilipogundua hilo,haraka sana nikapiga simu Tigo,wakaniambia pesa yangu itarudi ndani ya masaa 48,(hiyo ilikuwa tar.29/09/2017).

Cha ajabu mpaka leo pesa yangu haijarudi,kila nikiwapigia majibu yao ni "tatizo lako linashughulikiwa"

Hivi katika mazingira kama haya,siwezi kufungua kesi kudai pesa yangu?
Je,sheria ya uendeshaji wa huduma hizi za kifedha zinasemaje kuhusiana na changamoto kama hii?
Je,mimi kukosea namba ya wakala kunaninyima haki ya kupata pesa yangu kwa kipindi chote hiki?(tangu tarehe 29/09/2017 mpaka leo).
Pamoja na andiko hili ninaambatanisha meseji ya muamala wangu.

Screenshot_20171017-201130.png
 
Tatizo la hawa jamaa Tigo Pesa unapokosea transaction wao hiyo wanaiona ni fursa ya kukupiga!!! Wapeleke polisi wakiendelea kukuzingua.
 
Imekuwa kero sana kutumia huduma za Tigopesa,tangu sasa natupa line yao,na wengine mliokerwa na huduma zao kama mimi tupeni kabisaaaaaa!!!

Ni hivi,nilifanya muamala wa kutoa pesa kwa wakala nikiwa safari,lakini kwa bahati mbaya kutokana na haraka,nikakosea namba moja,(ya wakala) hivyo pesa yangu ikaenda kwa wakala mwingine.

Nilipogundua hilo,haraka sana nikapiga simu Tigo,wakaniambia pesa yangu itarudi ndani ya masaa 48,(hiyo ilikuwa tar.29/09/2017).

Cha ajabu mpaka leo pesa yangu haijarudi,kila nikiwapigia majibu yao ni "tatizo lako linashughulikiwa"

Hivi katika mazingira kama haya,siwezi kufungua kesi kudai pesa yangu?
Je,sheria ya uendeshaji wa huduma hizi za kifedha zinasemaje kuhusiana na changamoto kama hii?
Je,mimi kukosea namba ya wakala kunaninyima haki ya kupata pesa yangu kwa kipindi chote hiki?(tangu tarehe 29/09/2017 mpaka leo).
Pamoja na andiko hili ninaambatanisha meseji ya muamala wangu.

View attachment 611393
Pole mkuu..
Kama hutojali,ni PM namba yako ulotoa pesa.
 
Nadhani hukufuatilia tu. Mimi nilikosea ikaenda kwa mtu mwingine nilipata hela yangu yote ila ilichelewa kwa mwezi 1
 
Nadhani hukufuatilia tu. Mimi nilikosea ikaenda kwa mtu mwingine nilipata hela yangu yote ila ilichelewa kwa mwezi 1
Mbona wenzao voda ukikosea transaction within 2 days unapata pesa yako,kwanini wao?
 
Tatizo la hawa jamaa Tigo Pesa unapokosea transaction wao hiyo wanaiona ni fursa ya kukupiga!!! Wapeleke polisi wakiendelea kukuzingua.
Wanakera sana,imefika mahali sitaki kutumia huduma zao tena!

Kwa usawa huu laki moja na elfu saba ni pesa nyingi sana!!!
 
Nilikuwa nampango nihame voda kuja tigo kutumia namba ile ile, umenistua mkuu nime-quit
 
Huyo Wakala mwingine unayemzungumzia ndiye huyo Michael Mwenda?

Kama ndiye, hivi yeye kama mpokeaji huwa hana nafasi ya kufanya chochote? au alimradi imekosewa basi yeye anayo haki ya kuibwenga na lawama zote zibaki tu kwa mtoa huduma?
 
Huyo Wakala mwingine unayemzungumzia ndiye huyo Michael Mwenda?

Kama ndiye, hivi yeye kama mpokeaji huwa hana nafasi ya kufanya chochote? au alimradi imekosewa basi yeye anayo haki ya kui na bwenga lawama zote zibaki tu kwa mtoa huduma?
Kweli hapo jamaa anaweza akalaumu mtoa huduma wa tigo anashindwa kujua kuwa wenda wakala alivyoipata tu fasta akaipiga juu kwa juu na tigo wanashindwa kumrudishia pesa yake.over
 
Mkuu;
Kama kuna watu wa hovyo ni tigo kwa mambo ya fedha. Ukikosea tu, sahau kabisa. Na kama akaunti yako imeshiba kidogo yaani balance ni laki kwenda juu, hata kukufilisi hawakawii. Ni weziiii. Nilikosea kulipa maji nikapeleka kampuni nyingine nikaweka OK. Ilinichukua zaidi ya 3 months kuipata ile hela. Kila siku nikawa napiga sm kwao
 
Wala usihangaike sana mr , jamaa ndo zao achana now tu, kwenye mitandai inayojali wateja ksma voda na airtel
 
Back
Top Bottom