Tiba sahihi ya hili ni nini?


Jumakidogo

Jumakidogo

R I P
Joined
Jul 16, 2009
Messages
1,859
Likes
20
Points
0
Jumakidogo

Jumakidogo

R I P
Joined Jul 16, 2009
1,859 20 0
Habari ndugu zangu wapendwa katika ukumbi huu. Niliambukizwa ugonjwa unaoitwa gono miezi minne iliyopita. Nikaenda kupata matibabu na kupewa dawa zinazoitwa Cipro pamoja na sindano ambayo siikumbuki vizuri. Nikanywa dawa hizo kwa siku saba. Maji maji meupe yaliyokuwa yakitoka kwenye uume pamoja na maumivu yakakoma. Lakini baada ya siku nne hali hiyo ikarudia tena. Nikarudi kupata tiba. Mara hiyo nikaandikiwa dawa inayoitwa doxy. Nikainywa kwa siku 14 ugonjwa ukakoma kwa siku tano. Siku ya sita maji maji meupe na maumivu yakaanza upya. Sasa ndugu nitumie dawa gani maana muda mrefu sasa nimekaa bila kufanya tendo. Kama mtu ana jibu la mzaha ni bora akae kimya. Nahitaji ushauri wenye msaada.
 
KAKA A TAIFA

KAKA A TAIFA

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2011
Messages
564
Likes
11
Points
35
KAKA A TAIFA

KAKA A TAIFA

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2011
564 11 35
Unahitajika kufanya vipimo stahiki kabla ya kuanza kutumia madawa kama unavyofanya.nadhani unaweza kuwa na matatizo mawili au zaidi.lakini ukipima nadhani utkuta una infection ya trichomonas( ambayo tiba yake ni dose ya flagyl ) hizo dawa haziwezi kumaliza hilo tatizo.fanya vipimoupate ushauri na dawa sahihi.
 
kamili

kamili

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2011
Messages
795
Likes
166
Points
60
kamili

kamili

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2011
795 166 60
Kwa kuwa ulipata nafuu baada ya kutumia hizo dawa basi ni dhahiri kuwa ulikuwa na kisonono. Magonjwa mengine hayawezi kupona kwa kutumia dawa hizo. Ila nina wasiwasi na mambo mawili aidha bado unapata maambukizo kutoka kwa mwanamke aliyekuambukiza au mwingine, au umepata kisosono ambacho ni sugu kwa dawa hizo.
Sipendi nikushauri dawa hapa ila ninachokushauri nenda hospitali yoyote ya serikali na utoe maelezo hayo utapata huduma nzuri.
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
308
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 308 180
Ukisikia gono dume ndio hilo mkuu, huwa halina dawa mpaka unaingia nalo kaburini. Jamani, huu ukicheche noma, yaani watu wanaimba condomisation we wala huna habari, ona sasa unavyolikaribia kaburi. Gono dume halina dawa mkuu umeshakwisha wewe na ukizubaa likishafika kwenye prostate ndo hivyo tena utakuwa mwanaume suruali.

Pole sana mkuu!
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
308
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 308 180
Usikute unapopata nafuu unamrudia huyo mwanamke. Kama umekuwa unafanya hivyo hautapona, na ikibidi nendeni wote hospitali
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
10,605
Likes
7,948
Points
280
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
10,605 7,948 280
Maumivu yakizidi kamwone Dr.
 
B

Bonge

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2007
Messages
912
Likes
517
Points
180
B

Bonge

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2007
912 517 180
Unafua underware unazovaa?
 
Jumakidogo

Jumakidogo

R I P
Joined
Jul 16, 2009
Messages
1,859
Likes
20
Points
0
Jumakidogo

Jumakidogo

R I P
Joined Jul 16, 2009
1,859 20 0
Unahitajika kufanya vipimo stahiki kabla ya kuanza kutumia madawa kama unavyofanya.nadhani unaweza kuwa na matatizo mawili au zaidi.lakini ukipima nadhani utkuta una infection ya trichomonas( ambayo tiba yake ni dose ya flagyl ) hizo dawa haziwezi kumaliza hilo tatizo.fanya vipimoupate ushauri na dawa sahihi.
kamanda nashukuru sana kwa ushauri wako. Nilifuata maelekezo yako, lakini nilichukuwa maamuzi magumu. Nikaanza kupiga dose ya flgyl. Ama kwa hakika ishu imekauka haijarudi tena na sasa nipo fiti ile mbaya. Pls ntaku pm kawa mawasiliano zaidi, hata takrima ikibidi.
 

Forum statistics

Threads 1,214,141
Members 462,521
Posts 28,502,757