This is not fair kabisaa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

This is not fair kabisaa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Advocate J, Jun 24, 2012.

  1. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,856
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Wanajamii forum ivii mbona walimu ndio kundi lenye mishahara midogo kwa maana hii ni dhahiri kwamba serikali haipo siriaz kwenye elimu maanake walimu wanafanya kazi nzito sana lakini malipo hayaridhishi!
     
  2. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,759
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Wafoji vyeti ndio wamejaa huko, na watumia vyeti vya watu hasa Shule za msingi.
     
  3. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,516
    Likes Received: 311
    Trophy Points: 180
    Unataka kujua ukweli? Waulize wazazi wanaosomesha leo hii, ni nani yuko tayari mwanae awe mwalimu hapo baadaye? Akikataa muulize ni kwann? atakujibu.

    Ukitoka hapo nenda katika vyuo vya elimu ya juu, robo ya wanachuo wa full time & part time wanaosomea fani zenye maslahi walikuwa walimu tena wengine waandamizi. Waulize ni kwanini hawakupiga kelele kama wewe badala yake wamechukua hatua yenye akili.

    Amka wenzio wanahama mabondeni wewe unasubiri boti, utazama!
     
  4. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,576
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Ni rahisi kuwadhibiti. Hawawezi kuwa na umoja kwa vile wametapakaa kila mahali. Na kusema ukweli wengi wao (hasa shule za msingi) elimu zao zinatia shaka.
     
  5. Prince Nadheem

    Prince Nadheem JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 982
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 60
    ndio maana walimu wengi mikukuta binafsi huwa haiishi hasa wa secondary maana kuna walimu wanaingia kazini saa 1 asubuhi na saa 3 hawapo unakuta wanafunzi wanaimba mistari tu,ukiuliza walimu unaambiwa hawapo,10 years to come elimu itakuwa chini zaidi ya hapa ilipo na hawa walimu bongo fleva wa sasa ndio basi kabisaaaa maana wako vyuoni tutayari wana mipango ya sanaa wakiingia job. ntakuja kuchangia tena nimeitwa.
     
Loading...