Things men do that upset woman

Things men do that upset woman

We ulikuwa wapi wakati anakusababishia hilo? Mchepukoni eti!!!
DadeQ hata sijui nilikuwa nashangaa kitu gani kilichosababisha hadi nisimuone nyoka wakati anamdanganya Hawa wangu
 
We ulikuwa wapi wakati anakusababishia hilo? Mchepukoni eti!!!
DadeQ hata sijui nilikuwa nashangaa kitu gani kilichosababisha hadi nisimuone nyoka wakati anamdanganya Hawa wangu
 
ila watu niko too emmotional nao since najielewa but hawaon na hawapendi niwe ivyo nikifungua koki ndo huja mbio kugaragazwa but all in all thank god najielewa na kujitambua siwez cheat tena nimekoma
 
ila watu niko too emmotional nao since najielewa but hawaon na hawapendi niwe ivyo nikifungua koki ndo huja mbio kugaragazwa but all in all thank god najielewa na kujitambua siwez cheat tena nimekoma
Mwanangu Umeongea kwa code? Au ni mimi tu ndo sijakuelewa?
 
ujumbe unaeleweka tu....ila ni sehemu ambayo yalinikuta hadi sasa sijui nafanya nini na hawa viumbe
Hahhaa... Hao hawasomeki mkuu, watakuumiza kichwa bure mwanangu
 
Back
Top Bottom