Thika Town Beats all towns in Tanzania Except Dar.

R

RUTO 2022

Member
Joined
Jul 10, 2019
Messages
44
Points
95
R

RUTO 2022

Member
Joined Jul 10, 2019
44 95
tuusan ichoboy01 Mkikuyu- Akili timamu Geza Ulole REDEEMER.
 
LightYagami

LightYagami

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2016
Messages
2,642
Points
2,000
LightYagami

LightYagami

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2016
2,642 2,000
sijaona residential areas kama ngoingwa, thika golf estate, riverside etc, na pia indurtial area
 
eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
8,040
Points
2,000
eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
8,040 2,000
Aha haa
Wanashangilia mali ya kina kenyatta na Dalamare.
 
game over

game over

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2016
Messages
5,169
Points
2,000
game over

game over

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2016
5,169 2,000
Wakenya wengi huwa ni Mamburula sana,
 
SteveMollel

SteveMollel

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2015
Messages
3,769
Points
2,000
SteveMollel

SteveMollel

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2015
3,769 2,000
Hivi hawa watu hanawaga cha maana cha kufanya humu? Wanapenda ushindani wa kipumbavu. They act so immatured!
 
D

Depay

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2015
Messages
5,671
Points
2,000
D

Depay

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2015
5,671 2,000
Ndio hawa wajinga wanalialia hapa. I have always told them Kenya is not their cup of tea.. .. . Now see Thika is embarrassing them
 
kifusi boy

kifusi boy

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2017
Messages
649
Points
1,000
kifusi boy

kifusi boy

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2017
649 1,000
Hey Nyang'au, shule mlienda kusomea ujinga etii!!? Poor you....

Thika nin nyie ngederee, ina idadi ya watu wangapi!!!?
inachangia kiasi gani katika pato la taifa!??
rasilimali zilizopo ni zipi!??
ina ukubwa kiasi gani?

Yaan majengo tuu yanakupa mchecheto mzee hadi ku over rate regions and cities of Tanzania!?

Hebu acha masihara bana na miji ya watu....

TZ ukiondoa Dar; Mwanza, Arusha, Mbeya, Zanzibar, Tanga, Moshi, Dodoma.....
 
M

Msapere

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2018
Messages
2,879
Points
2,000
M

Msapere

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2018
2,879 2,000
Hapo ni dar pekee inachapa Thika
Hey Nyang'au, shule mlienda kusomea ujinga etii!!? Poor you....

Thika nin nyie ngederee, ina idadi ya watu wangapi!!!?
inachangia kiasi gani katika pato la taifa!??
rasilimali zilizopo ni zipi!??
ina ukubwa kiasi gani?

Yaan majengo tuu yanakupa mchecheto mzee hadi ku over rate regions and cities of Tanzania!?

Hebu acha masihara bana na miji ya watu....

TZ ukiondoa Dar; Mwanza, Arusha, Mbeya, Zanzibar, Tanga, Moshi, Dodoma.....
 

Forum statistics

Threads 1,316,459
Members 505,652
Posts 31,891,140
Top