The Untold Story!


Invisible

Invisible

Admin
Joined
Feb 11, 2006
Messages
9,104
Likes
602
Points
280
Invisible

Invisible

Admin
Joined Feb 11, 2006
9,104 602 280
A day before Njoki Ndungu announced her resignation (for different reasons published elsewhere on this blog) Kalembe Ndile engaged her in a bitter exchange at the Party of National Unity Presidential Media Centre we can now report.

Our sources confided on condition of anonymity that on spotting Njoki, Kalembe who had just alighted from his official government vehicle asked, "na huyu malaya anafanya nini hapa?"

To which Njoki calmly retorted,"Kalembehow can you call me that?"

Kalembe then insisted that she was a prostitute which led to a bitter exchangfe of words some of them unprintable....
Source: Abunuwasi
 
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
2,941
Likes
286
Points
180
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
2,941 286 180
..invi!

..hii haieleweki mwanangu!pamoja na kwamba inaonyesha ni siasa za kenya!unaweza tusaidia elewa?
 
K

Kalamu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2006
Messages
874
Likes
3
Points
0
K

Kalamu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2006
874 3 0
Dar si Lamu:

Labda hii itakusaidia - Kalembe Ndile ni waziri mdogo katika wizara ya wanyama pori - upo hapo?

Aliwahi kusakamwa na kupigwa makonde kwa amri ya Kalonzo Msyoka mgombea urais wa ODM-K huko kwao ukambani wakiwa kwenye mkutano wa sherehe zao za kimila. Ni Kalembe huyo huyo na mawaziri wadogo wenzake waliolalamikia kukosa kazi za kufanya huko wizarani kwao. Kwenye wizara ya wanyama pori sijui alitaka kazi gani licha ya kwenda kuwatembelea hao wanyama pori. Ni Kalembe huyo huyo aliyekataa gari mkweche alilopewa na wizara. Kwa ujumla ni waziri wa vichekesho na shari. Pengine ndio maana Invisible alipoona hicho kipande hapo juu, hakuweza kujizuia, na kuamua kukileta hapa watu wafaidi.
 
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2007
Messages
3,904
Likes
170
Points
160
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2007
3,904 170 160
Siasa za Kenya Bwana!
We acha tu!
 

Forum statistics

Threads 1,236,017
Members 474,928
Posts 29,243,405