Kajuni JF-Expert Member Joined May 27, 2009 Posts 483 Reaction score 186 May 24, 2012 #1 Wana JF hivi ingekuwaje kama mkuu wa kaya angechorwa kama rafiki yake kipenzi Jacob wa Zuma?
kookolikoo JF-Expert Member Joined Mar 9, 2012 Posts 2,800 Reaction score 694 May 24, 2012 #2 Kajuni said: Wana JF hivi ingekuwaje kama mkuu wa kaya angechorwa kama rafiki yake kipenzi Jacob wa Zuma? Click to expand... hivi hiyo picha haiwezi kutafutwa ikawekwa humu?
Kajuni said: Wana JF hivi ingekuwaje kama mkuu wa kaya angechorwa kama rafiki yake kipenzi Jacob wa Zuma? Click to expand... hivi hiyo picha haiwezi kutafutwa ikawekwa humu?