The Riddle of Iran | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The Riddle of Iran

Discussion in 'International Forum' started by Game Theory, Mar 3, 2009.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,572
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 0
    what should be done? any ideas?

    [​IMG]
    [​IMG]

    some suggestions...lakini it would be nice too hear from JF posters and not news articles

    [​IMG]

    By the way here is the structure of Iranian leadership...

    [​IMG]


    na huyu mama alikuwa VICE PRESIDENT wao

    [​IMG]
     
  2. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,813
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    IRAN,at all costs must be stopped,having nuclear bombs,cause this could have a distabilising affect on the entire middle east region.once this stoppage is put in motion this regime will slowly but surely crumble.The united states must give a tactical approval to israel to strike at these nuclear facilities,cause israel is unaffected by world opinion.
     
  3. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2009
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    who will stop Iran? ni yule bogus na liberal wa marekani anayefagilia ushoga na usagaji? unafikiri Obama ana mawazo yoyote kuhusu ulinzi wa nchi yake au ulinzi wa nchi zingine zaidi ya maendeleo ya nchi yake tu? yeye anafikiri maendeleo bila kuwa na ulinzi ni dili. sasa mwache, atengeneze mipesa kwa wananchi wake, wajenge mijengo alafu kwa siku moja terrorist mmoja tu atakuja adondoshe magorofa hata mia moja kwa silaha toka iran. this is what obama is waiting for. toka lini damu ya kikenya ikawa na akili timamu?
     
  4. D

    David Nkulu Member

    #4
    Mar 3, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa nini Iran inawafanya wasilale? Kuna problem gani Iran ikiwa inafanya nuclear experiments? Kwa nini kuwe na upeo/limit ya nchi huru kufanya inachotaka? Sielewi!
     
Loading...