The RICHMOND saga is on the way

You will be surprised no one will ever touch this Pandora box leaking with maggots.
 
Ndio umeandika nini hicho hapo juu??????.....Naona unatumia cheti cha MWENYEKITI WENU.....ebu nenda kamdai cha KWAKO
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Mkuu!!
Ndio ujue kwanini huwa anajificha nyuma ya vipicha picha anavyobandika..

Kamwe haandiki zaidi ya kamstari kamoja... [HASHTAG]#uwezo[/HASHTAG] hafifu...
[emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12]
 
Unadhani mahakamani utetezi wa "nilielekezwa kwenye simu wakati mzee yupo new york" utakubalika mahakamani? Wale wazee wanataka documents...serikali haiendeshwi kwa simu
unahisi kuna document yoyote...I mean mikataba aliosaini lowasa? kwa taarifa yako haupo
 
Nakumbuka Dr. Mwakyembe wakati anasoma ile report ya kamati pale bungeni alisema hivi 'mambo mengine tunayaacha kwasababu tukiyasema nchi itatikisika''. Je ni nani wa kumvisha paka kengele shingoni!
 
He who sue others must have clean hands, im waiting to see that person.
 
Mswahili?
 
Tanesco mnatunyonya sana aisee kuna nini apo? aise kweli Tanesco ni shetani
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…