The Open University of Tanzania


K

KASEHUYE

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2014
Messages
296
Likes
33
Points
45
K

KASEHUYE

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2014
296 33 45
Habari,
Naomba nifikishe ujumbe huu kwa Mheshimiwa Waziri Mkuu wa Tanzania Kassim Mjaliwa na Waziri wa Elimu wa Tanzania Mh. Profesa Joyce Ndalichako, Chuo Kikuu Huria cha Tanzania ni jipu kubwa sana lililoiva na linalohitaji kutumbuliwa haraka iwezekanavyo. Chuo Kikuu Huria cha Tanzania kina matatizo makubwa sana ya Uongozi, Viongozi wa Chuo Kikuu hiki wanafanya wanavotaka wao na wengi wao wako after money tu na si kuwahudumia walengwa. Kwa mfano, Mimi na wenzangu tumemaliza Certificate ya ICT mwaka 2013 lakini cha ajabu mpaka sasa 2016 hatujapewa vyeti vyetu na hatujui tutapewa lini maana tumekuwa tukipewa ahadi zisizo na mwisho. Lakini pia, Chuo Kikuu Huria cha Tanzania kina tendency ya kuajiri Walimu wenye vigezo hafifu. Kuna watu wana GPA zisizo wapa sifa ya kufundisha Chuo Kikuu.
Mwiosho, naomba Mheshimiwa Waziri Mkuu pamoja na Waziri wa Elimu mfike Chuo Kikuu Huria cha Tanzania kushuhudia uozo uliopo hapo hasa katika hii taasisi ya IEMT iliojaa watu mizigo wasiojua majukumu yao.

Barnaba Paul - Mbeya
Ahsanteni sana.
 
balimar

balimar

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2015
Messages
3,468
Likes
4,318
Points
280
balimar

balimar

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2015
3,468 4,318 280
Hii umechoma kibanda naona sms sent ngoja tuone
 
K

KASEHUYE

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2014
Messages
296
Likes
33
Points
45
K

KASEHUYE

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2014
296 33 45
Hii umechoma kibanda naona sms sent ngoja tuone
Kuna majipu mengi sana hapo Mkuu, Waziri wa Elimu hana budi kwenda OUT kutumbuwa majipu sugu. Watu wanfanya kazi kwa mazoea kana kwamba wao ndio watu pekee wanaoweza fanya shughuli hizo.
 
siraji ahmada

siraji ahmada

Member
Joined
Aug 3, 2016
Messages
37
Likes
3
Points
15
Age
28
siraji ahmada

siraji ahmada

Member
Joined Aug 3, 2016
37 3 15
Tutachukuliwa degree
 
siraji ahmada

siraji ahmada

Member
Joined
Aug 3, 2016
Messages
37
Likes
3
Points
15
Age
28
siraji ahmada

siraji ahmada

Member
Joined Aug 3, 2016
37 3 15
Et wakuu RPL ni sawa na foundation course au tofaut
 

Forum statistics

Threads 1,236,306
Members 475,050
Posts 29,253,566