THE NEW CHINESE HOME MADE CHINESE PASSENGER JET


emmanuel alden

emmanuel alden

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2016
Messages
289
Likes
303
Points
80
emmanuel alden

emmanuel alden

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2016
289 303 80
Kule China hii leo ndege yao ya kwanza ya abiria imefanyiwa majaribio ikiwa na abiria 70 je unadhani uthubutu wa China katika sekta ya anga itatingisha makampuni makubwa kama Boeing na Airbus pamoja na bombardier kutoka ulaya na marekani au Africa tu ndio watanunua ndege hizo maana ni cheap na jee itaweza kuyashawishi mashirika makubwa ya ndege kutoka ulaya na marekani lakini pia Asia, Mimi sijui tulijadili hili wadau.
 

Attachments:

C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
4,784
Likes
1,352
Points
280
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2011
4,784 1,352 280
Boeing ni ma mafia kuliko unavyodhani....

Hujuma waliyoifanya kwenye ndege za concord acha kabisa

wachina wamepakwa matope kimataifa ili watu wanunue ndege hizo makampuni ya china ya ndege yazinunue ili watu wayaone sio makampuni yao wanatumia boeing na airbus halafu tanzania wanatuuzia madudu yao wafanye kama russia walivyofanya
 
nankumene

nankumene

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2015
Messages
5,556
Likes
5,058
Points
280
nankumene

nankumene

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2015
5,556 5,058 280
Kule China hii leo ndege yao ya kwanza ya abiria imefanyiwa majaribio ikiwa na abiria 70 je unadhani uthubutu wa China katika sekta ya anga itatingisha makampuni makubwa kama Boeing na Airbus pamoja na bombardier kutoka ulaya na marekani au Africa tu ndio watanunua ndege hizo maana ni cheap na jee itaweza kuyashawishi mashirika makubwa ya ndege kutoka ulaya na marekani lakini pia Asia, Mimi sijui tulijadili hili wadau.
still wana njia ndefu sana kwe sekta hio.....ukizingatia sehemu muhimu kama engine na landing gears wanategemea kutengenezewa na US&FRENCH firms....hata russia ambayo iko well advanced kwe swala zima la technology wameshindwa kuwachallenge boeng na airbus,kwa mtazamo wangu wachina watapata shida sana mpk kuwa challenger wa kweli wa west kwe sekta hii
 
Super Tuesday

Super Tuesday

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2016
Messages
641
Likes
701
Points
180
Super Tuesday

Super Tuesday

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2016
641 701 180
Wana kazi kubwa ya kufanya ili kulipiku soko la ulaya na marekani, itawapasa wafanye sana marketing research. Lakini wamejitahidi sana kufikia hatua hii, nimeona habari imewachukua miaka 14 hadi kuikamilisha ndege hii
 
Invisble275

Invisble275

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2014
Messages
982
Likes
1,039
Points
180
Invisble275

Invisble275

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2014
982 1,039 180
Wana kazi kubwa ya kufanya ili kulipiku soko la ulaya na marekani, itawapasa wafanye sana marketing research. Lakini wamejitahidi sana kufikia hatua hii, nimeona habari imewachukua miaka 14 hadi kuikamilisha ndege hii
Mkuu ni kweli, sidhani wanaweza kulipiku soko la nchi hizi. Wazungu washenzi tu hawana maana. Wao wanaamini kuwa ni wao pekee ndio wanaweza. Ukiwa wewe siyo Mzungu hata uwe na innovative idea za namna gani, lazima watadharau tu. Lakini akiwa mzungu mwenzao akiintroduce idea ya kutengeneza Kata ya ceramic watamuona ni creative na innovative. Ndio nature ya wazungu hiyo.
 

Forum statistics

Threads 1,236,000
Members 474,928
Posts 29,242,936