The most ''aggressive girls'' are in Kenya and Rwanda

The most ''aggressive girls'' are in Kenya and Rwanda

sirluta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2012
Posts
6,324
Reaction score
2,494
Do we agree with this statement kutoka kwa watafiti wetu? Tanzanian are you there? East Africa yote ni Kenya na Rwanda tu!
 
Mwanamke anapokuwa aggressive sana ni tatizo kwani wanawacontrol hadi wame zao..nakubaliana na wewe kuwa Wakikuyu,na Wanyarwanda wako hivyo...kwa TZ ni Wachagga na Wahaya.
 
inategemea una tafsiri vipi aggressive...kama ni compliment au negative critics
 
Mwanamke anapokuwa aggressive sana ni tatizo kwani wanawacontrol hadi wame zao..nakubaliana na wewe kuwa Wakikuyu,na Wanyarwanda wako hivyo...kwa TZ ni Wachagga na Wahaya.


Nipe correlation ya kuwa aggressive na kumcontrol mwanaume.
 
Nipe correlation ya kuwa aggressive na kumcontrol mwanaume.

Well,Aggressiveness inamjengea mtu yeyote kujiamini (believe in selfness) Pia inamjengea uthubutu(nafikiri ndio Courage in english) Hayo yote akiwa nayo Mwanamke(si wote) ni rahisi kuamini kuwa hata Mwanaume anapaswa kuwa chini yake.

Hali Hii wanayo sana wanawake wanasheria. Findout mkuu.
 
Wakati mwingine wanawake wanaojua wanataka nini huitwa aggressive. Labda ni suala la msamiati tu. Wakati mwingine huitwa assertive. I always prefer mwanamke anayejua anataka nini.
 
Well,Aggressiveness inamjengea mtu yeyote kujiamini (believe in selfness) Pia inamjengea uthubutu(nafikiri ndio Courage in english) Hayo yote akiwa nayo Mwanamke(si wote) ni rahisi kuamini kuwa hata Mwanaume anapaswa kuwa chini yake.

Hali Hii wanayo sana wanawake wanasheria. Findout mkuu.


Kumcontrol mwanaume imejikita kwenye utamaduni na sio kuwa aggressive.
Kuna wanawake wengi sana (asilimia kubwa) ni aggressive lakini wanakuwa controlled na waume zao.
Na kuna wanawake wasio aggressive na wanawamiliki waume zao haswa.
 
Kumcontrol mwanaume imejikita kwenye utamaduni na sio kuwa aggressive.
Kuna wanawake wengi sana (asilimia kubwa) ni aggressive lakini wanakuwa controlled na waume zao.
Na kuna wanawake wasio aggressive na wanawamiliki waume zao haswa.

Mkuu nakubaliana nawewe ila sio wanawake asilimia kubwa! Aggressivenes inajengwa zaidi na vitu viwili
1) Elimu
2) Exposure

Vyote hivyo akiwa navyo Mwanamke ni rahisi kuargue na Mwanaume sana na wengi wakishakuwa navyo vyote viwili huwa hawakubali kuwa submissive to Men rather they want to take themselves in control.

Pia wengi ambao hawana hivyo viwili wanakuwa Humble sana kwa Wanaume (Something that most men expect from women) rather than being too Aggressive.
 
Just say it.....

Everybody is beautiful bruh. It's just that, some have the beauty to push the envelope, some don't. Same way some have the beauty to have a brotha do what they want them to, while some only have the beauty to scream 'No free P'. I'm just saying.
 
inategemea una tafsiri vipi aggressive...kama ni compliment au negative critics

Hivyo ndio najua.
Sometimes kuwa aggresive is a compliment.
E.g In business.

Halafu wakati mwingine ni a weakness,
E.g in relationship kwani ladies should be submissive.
 
Mkuu nakubaliana nawewe ila sio wanawake asilimia kubwa! Aggressivenes inajengwa zaidi na vitu viwili
1) Elimu
2) Exposure

Vyote hivyo akiwa navyo Mwanamke ni rahisi kuargue na Mwanaume sana na wengi wakishakuwa navyo vyote viwili huwa hawakubali kuwa submissive to Men rather they want to take themselves in control.

Pia wengi ambao hawana hivyo viwili wanakuwa Humble sana kwa Wanaume (Something that most men expect from women) rather than being too Aggressive.


Unaongea kinadharia na mimi naongea kiuhalisia.
Kumcontrol mwanaume ni utamaduni wa hiyo jamii haijalishi ana elimu wala exposure.
Jamii za kikuyu zina huo utamaduni kuanzia huko kijijini ambapo hakuna elimu ya maana au exposure hadi mijini.
 
Hivyo ndio najua.

Sometimes kuwa aggresive is a compliment.

E.g In business.



Halafu wakati mwingine ni a weakness,

E.g in relationship kwani ladies should be submissive.


Nadhani mleta mada alikuwa anamaanisha aggressiveness kwenye biashara.
 
noooo! Mean ''angry, and behaving threatening way''

Maneno yaliyo na maana moja na kuwa aggresive

UZURI
Assertive
Competitive
Defiant
Energetic
Active(in an activity)
Ambitious
Desiring success
.....etc

UBAYA
Opposive
Disobedient
Hostile.....etc

So mleta mada alimaanisha gani?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom