The Lord remembers Africa!

Achahasira

JF-Expert Member
Mar 9, 2011
1,214
1,170
hii picha inaonesha libya inakatika...........angali vizuri.....inaweza kuwa ujumbe
 

Ndinani

JF-Expert Member
Aug 29, 2010
5,978
2,000
Ukiangalia kwa karibu utaona sehemu ya Tanzania imegubikwa na giza!! Ishara mbaya.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom