BahariaAliejuu nae anaudevu..🤣 hivi unahabari kila unachokiona kwenye mwili wa binadamu kinamaana! Ndevu zinaonyesha upevukaji so aliejuu huyo uliemuweka hapo naona kapevuka kwelikweli.. the baba the dingi..😅
Wa enzi zile..Baharia
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji125]Huyu si mwenzetu jamani?
Dah. Huyu mwana kazingua. Afu post ya usiku siku sijui alishapiga madude gani.Wa enzi zile..
What's funny there, so you don't believe if he exist?Aliejuu nae anaudevu..🤣 hivi unahabari kila unachokiona kwenye mwili wa binadamu kinamaana! Ndevu zinaonyesha upevukaji so aliejuu huyo uliemuweka hapo naona kapevuka kwelikweli.. the baba the dingi..😅
Hilo ndo jibu na si swali..What's funny there, so you don't believe if he exist?
Ebu tuache please na uache masihara na Muumba wa mbingu na ardhi. Hataniwi. Ama umeshasoma mahali kwenye Vitabu Vitakatifu kwamba Mwenyezi Mungu alikaa akapiga story na kutaniana na kiumbe wake?Baba wa mbinguni Ni mwenzako sio?
Baba wa enzi yote. Alafu mkiwa mnajibu tumieni akili zenu, msisukumwe na ushawishi wa nje, aliyechora hii hii p he was intuitively guided by the Angels. Remember you can not do such a thing, kwa Baba yako na Muumba mwenye enzi yote.Wa enzi zile..
Substance abuse niqqah. Ward off that.Madude gani ndio nini