That's tata Museven..!

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
149,752
2,000
IMG_20171206_032909_827.jpg
 

SueIsmael

JF-Expert Member
Dec 11, 2013
742
1,000
Ngoja kwanza, kwenye hiyo picha ndio wanagundua au?! Maana mpiga picha amepata na alama za mshangao wa brekingi nyuzi :confused:
 

Gerasmus

JF-Expert Member
May 23, 2016
401
500
Huu utani tu kama mwingine wowote unaoendelea Uganda, sio vzr kuwaingiza viongoz wetu wa kiroho kwenye utani wetu wa mitandaoni...[HASHTAG]#Mu7MustGo[/HASHTAG].
 

naiman64

JF-Expert Member
Nov 22, 2013
6,001
2,000
Sawa tu na huku kwetu wameongeza kustaafu miaka 60 watoto wetu wanakosa kazi yenyewe imeng'ang'ania kujisiliba masizi kichwani ili waonekane vijana hovyo sana hii ndio Africa yetu
 

dem boy

JF-Expert Member
Nov 4, 2016
2,552
2,000
I bet..Museven siku zake zinahesabika yaani b4 2020 waganda watampa habari yake
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom