Thamani ya Kombe la Ligi Kuu.

  • Thread starter Viatu vya Samaki
  • Start date

Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
17,523
Points
2,000
Age
76
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
17,523 2,000
Kwema waungwana.

Nimekuwa najiuliza bila mafanikio yeyote kuhusu hii ligi ya VPL, Kwanza naomba kufahamu ni kiasi gani mshindi wa ligi ya vodacom anapewa pale anapotwaa taji hilo.

Gharama ambazo vilabu vinatumia wakati wa ligi zinaweza kuwa sawa na Thamani ya kikombe?
 
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
7,409
Points
2,000
Age
26
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
7,409 2,000
Vpl ni million 70

Gharama zinazotumia timu mfano yanga ni karibu million 500 katika usajiri

Kombe halirudishi gharama ila linakupa mwanya wa kupata wadhamini watakaotia mzigo wa maana

Kombe linakupa mwanya wa kushiriki michuano ya kimataifa ambapo ukifika hata makund tu ukawa wa mwisho unaingiza almost million 900-billion 1

Na mengine mengi tu ,

Hii ni the same na EPL uingereza, EPL lina thamani ya Paund million 30

Ila timu kama man u zinafanya usajiri wa paun million 200

Na mwisho wa msimu wanafunga mahesabu kwa faida

Kutoka ktk mauzo ya jezi

Haki za matangazo

Kushiriki uefa

N.k

Yote hayo chanzo ni kufanya vizuri ktk ligi

Hivo usije kushangaa YANGA anamnunua chirwa million 200 ukazani lengo ni kugombea million 70 pekee hapana, kuna malengo mengi hapo ,kupiga faida
 

Forum statistics

Threads 1,285,935
Members 494,834
Posts 30,879,450
Top