TFF Itavunja MUUNGANO? TUISHITAKI KWA WANANCHI


Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
15
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 15 135
Je TFF haijali watu waliokufa zanzibar?
TFF haina utaifa?

Masikitiko yangu kwa TFF kama muendeshaji wa ligi ya "VODACOM LIGI" hakujali siku ya msiba wa kitaifa
baada ya kuziruhusu timu zinazozaminiwa na vodacom kuendelea na ligi.

Hizi taasisi zilikosa utaifa kwa kukosa kujumuika na watanzania wengine

kwanini Hizi kampuni zinakuja wakati wa maafa?

Yanga na Ruvu walicheza jumamosi (wanaburudika wananchi wakiwa wamekufa majini)
Simba na Azam walicheza jana( huku maiti zikizidi kuongezeka)


Mungu Ibariki Tanzania
Mungu wabariki Watanzania
 
L

LAT

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
4,412
Likes
16
Points
0
L

LAT

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
4,412 16 0
kwani wewe umesitisha kula pilau la bure?
 
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
14,291
Likes
2,892
Points
280
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
14,291 2,892 280
Je TFF haijali watu waliokufa zanzibar?
TFF haina utaifa?

Masikitiko yangu kwa TFF kama muendeshaji wa ligi ya "VODACOM LIGI" hakujali siku ya msiba wa kitaifa
baada ya kuziruhusu timu zinazozaminiwa na vodacom kuendelea na ligi.

Hizi taasisi zilikosa utaifa kwa kukosa kujumuika na watanzania wengine

kwanini Hizi kampuni zinakuja wakati wa maafa?

Yanga na Ruvu walicheza jumamosi (wanaburudika wananchi wakiwa wamekufa majini)
Simba na Azam walicheza jana( huku maiti zikizidi kuongezeka)


Mungu Ibariki Tanzania
Mungu wabariki Watanzania
Pamoja na masikitiko kwa ajili ya ajali kubwa ya "Spice" lakini hilo halina maana shughuli zote zisimame.
Bahati mbaya wazanzibari wamekwisha onyesha kutopenda kwao kuwa karibu sana na wenzao wa Tanganyika.
Msisahau kuwa sherehe za Tanganyika na shughuli zote muhimu bado zitaendelea sambamba na kutoa misaada inayotakiwa katika ajali hiyo.
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,121
Likes
17,875
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,121 17,875 280
Je TFF haijali watu waliokufa zanzibar?
TFF haina utaifa?

Masikitiko yangu kwa TFF kama muendeshaji wa ligi ya "VODACOM LIGI" hakujali siku ya msiba wa kitaifa
baada ya kuziruhusu timu zinazozaminiwa na vodacom kuendelea na ligi.

Hizi taasisi zilikosa utaifa kwa kukosa kujumuika na watanzania wengine

kwanini Hizi kampuni zinakuja wakati wa maafa?

Yanga na Ruvu walicheza jumamosi (wanaburudika wananchi wakiwa wamekufa majini)
Simba na Azam walicheza jana( huku maiti zikizidi kuongezeka)


Mungu Ibariki Tanzania
Mungu wabariki Watanzania
Naomba unifahamishe na CCM walizinduwa kampeni zao kule Igunga lini? wacha unafki wewe mpumbavu kabisa bin zuzu.
 
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
2,641
Likes
8
Points
135
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
2,641 8 135
Mbona watu mamekwenda kazini leo kama thatz what you are trying to insinuate here?
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
hili suala wengi wanalichukulia ki prpaganda tu hawaliangalii kiundani na kwa mapana
 
Barubaru

Barubaru

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2009
Messages
7,161
Likes
31
Points
0
Barubaru

Barubaru

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2009
7,161 31 0
Pamoja na masikitiko kwa ajili ya ajali kubwa ya "Spice" lakini hilo halina maana shughuli zote zisimame.
Bahati mbaya wazanzibari wamekwisha onyesha kutopenda kwao kuwa karibu sana na wenzao wa Tanganyika.
Msisahau kuwa sherehe za Tanganyika na shughuli zote muhimu bado zitaendelea sambamba na kutoa misaada inayotakiwa katika ajali hiyo.
Sasa kwanini munalazimisha Muungano. au ndio Mvungano.
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
kwa nini iwe TFF na sio mafuta yawezayo kuvunja muungano????
 

Forum statistics

Threads 1,214,677
Members 462,812
Posts 28,519,218