TFF hatuhitaji sherehe, tunahitaji kucheza kombe la dunia.

TFF hatuhitaji sherehe, tunahitaji kucheza kombe la dunia.

Jacobus

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2011
Posts
4,711
Reaction score
1,738
Tumesikia TFF eti wanaandaa sherehe ya kutimiza miaka 50 tena kwa kujiunga na FIFA sio ya kuanzishwa kwake! Hii ni fedheha tu kwa wapenda soka hapa nchini, hivi inatusaidia nini sherehe hii? Mie sioni tija yoyote hapa kama sio kufuja pesa tu. Acheni utoto bwana pangeni mipango itakayowezesha vilabu na timu yetu ya taifa kucheza mashindano makubwa hasa kombe la dunia.
 
Hiyo ni Michakato ya kula fweza tu hawana lolote....wezi wakubwa.
 
Jama Mali inziiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
 
Hivi Katiba ya TFF haina kipengele ambacho wadau wa Soka tunaweza kuzuia upuuzi kama huyu:

1. Sherehe ya miaka 50 kwa mafanikio yapi?
2. Kama Bajeti ni ya Sherehe kwanini isiwe katika mfumo wa Ligi ili Football Academy zionyeshe vipaji?
3. TFF wanaweza kusherehekea kwa kununua Mipira/Vifaa vya michezo kwa Shule za Msingi/Sekondari
4. Napinga kwa nguvu zooote Sherehe ya kugonga Glass kusema Cheers wakati timu ya Taifa ingongwa Cheers year in year out.

If at all its true please stop this bullshit business Malinzi
 
Back
Top Bottom